ผู้เขียน หัวข้อ: ที่วัด ร้านถักเชือกเขียวอยู่ตรงไหนครับ  (อ่าน 1234 ครั้ง)

ออฟไลน์ ice.bangyai

• สัตตมะ
  • **
ผมมีเขี้ยวหมูตันอยากนำไปถักเชือกเขียวแบบตะกรุดน่ะครับเลยอยากรู้ว่าจะไปให้ร้านไหนถักให้ที่วัดบางพระ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมมีเขี้ยวหมูตันอยากนำไปถักเชือกเขียวแบบตะกรุดน่ะครับเลยอยากรู้ว่าจะไปให้ร้านไหนถักให้ที่วัดบางพระ
[/quote ผมว่าลองสอบถามหลวงพี่ที่กุฎิใหญ่นะครับ ผมเคยเห็นมีลูกศิษย์ท่านถักเชือกให้ครับ :001:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ice.bangyai

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุนครับ :002: