ผู้เขียน หัวข้อ: ใครได้ของรางวัล (หมวก) ไปบ้าง กรุณาใส่บนศีรษะ แล้วถ่ายรูปโพสลงกระทู้นี้ด้วยครับ  (อ่าน 2088 ครั้ง)

ออฟไลน์ หลวงพี่เก่ง

• สำนักงานวัดบางพระ
  • ล่องลอย
  • สุเมโธภิกฺขุ
    • http://facebook.com/bangphra
    • อีเมล
ใครได้ของรางวัล (หมวก) ไปบ้าง กรุณาใส่บนศีรษะ แล้วถ่ายรูปโพสลงกระทู้นี้ด้วยครับ

มาโชว์หน้าโชว์ตา โชว์หมวกกันหน่อย  :016: :015:

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
 :054: :054: :054:กราบนมัสการหลวงพี่ครับ ผมได้รับเรียบร้อยแล้วครับ แต่ยังไม่ได้ใส่เลยครับ ผมเลยลงรูปหมวกให้ดูก่อนครับ :090: :090: :090:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)

แถมบรรยากาศ + ข่าวคราวความเคลื่อนไหวครับ  :002:

ออฟไลน์ Generalist

• ตติยะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.ค. 2555, 11:40:33 โดย Generalist »

ออฟไลน์ jindong59

• ปัญจมะ
ขอเป็นพรีเซ็นเตอร์ แบบเห็นหน้าด้านข้างพอนะครับ จะได้เห็นตราเว็ปบอร์ดบนหมวก
พอดีไม่มีคนถ่ายให้ วันนี้จังหวะดีมีคนถ่ายให้พอดี เลยจัดเต็มครับ