ผู้เขียน หัวข้อ: ล็อกเก็ตหลวงพ่อเปิ่น รุ่นนี้ ปีไหนครับ ???  (อ่าน 2030 ครั้ง)

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ล็อกเก็ตหลวงพ่อเปิ่น รุ่นนี้ ปีอะไรครับ ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ :054: :054: :054:

บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
พี่จำไม่ได้แล้วครับ  :001
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.ค. 2555, 06:04:38 โดย รุท หมัดหนักครับ »
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
สวยงามครับ ข้างหลังล็อคเก็ต เป็นพระขุนแผนองค์เล็กหรือเปล่า ผมก็เคยมีเป็นฉากขาวดำ แต่ได้ให้บุคคลอันเป็นที่รักยิ่งไปแล้ว อยากทราบรายละเอียด

เหมือนกันครับ แต่ที่แน่ๆๆขุนแผนองคืเล็กทันแน่นอน  ผิดพลาดขอประธานอภัย ครับ
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ครับ ใช่ครับผม