ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเพิ่มล่าสุดครับหลายยันต์เลยทีเดียว  (อ่าน 3503 ครั้ง)

ออฟไลน์ dektomtun_95

• ตติยะ
    • อีเมล
ไปเพิ่มล่าสุดครับหลายยันต์เลยทีเดียว

ภาพโดยรวมๆครับ

หนุมาน4กร ได้ความเมฆตาจากหลวงพี่โบ ครับ

เสือ ได้ความเมฆตาจากหลวงพี่โบ ครับ

ยันต์....??(ผมก็ไม่ทราบครับ) ได้ความเมฆตาจากหลวงพี่หนึ่ง ครับ

ยันต์พระพุทธเจ้า16พระองค์ ได้ความเมฆตาจากหลวงพี่นัน ครับ

ยันต์....??(ผมก็ไม่ทราบครับ) ได้ความเมฆตาจากหลวงพี่ญา ครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สุดยอดครับสวยงามครับ ยินดีด้วยครับ :001:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
สุดสวยเลย  :015: :015: :015: ยินดีด้วยนะ

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
เมตตาหลวงพี่ญาคราวนี้ ยันต์บัวแก้วครับ  :001:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ wuddy

• สัตตมะ
  • **
ยินดีด้วยนะครับ พระอาจารย์เมตตาครับ
อิ ติ เต ชะ สุ เน มะ ภู จะ นา วิ เว

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ Boom

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
สวยงามเข้มขลังมากครับ คุณนัดม.รังสิต  เผลอเเปปเดี๋ยวใกล้จะเต็มแล้วนะครับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สวยงามมากครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ robot_thai

• จตุตถะ
  • ...คนอื่นชังเรา อย่าเขลาชังตอบ...
[bgcolor=#FFF500] :058: :058: :058: :058: ยก 5 พาน วันเดียวเลยหรือครับ จากเด็กใหม่  :054: :054: :054: :054: [/bgcolor][/glow]
[shake]ขุนเขาแม้สูงชันก็กั้นตะวันไม่ได้[/shake]

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
วันเดียวยก5พานเลยเหรอท่าน dektomtun_95
อึดสุดยอด........
:016:  :016:  :016:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ค. 2555, 03:36:48 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: ไปเพิ่มล่าสุดครับหลายยันต์เลยทีเด&
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 ก.ค. 2555, 08:33:38 »
[bgcolor=#FFF500] :058: :058: :058: :058: ยก 5 พาน วันเดียวเลยหรือครับ จากเด็กใหม่  :054: :054: :054: :054: [/bgcolor][/glow]

ใช่แล้วครับพี่  :052:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ก.ค. 2555, 08:33:55 โดย dektomtun_95 »

ออฟไลน์ pamza2000

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่วอยู่ทีตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
ทำไมผมอัพรูปไม่ขึ้นอ่ครับ
นะโมพุทธายะ

• ตติยะ
    • อีเมล
ทำไมผมอัพรูปไม่ขึ้นอ่ครับ

ลองศึกษาวิธีการใช้งานอยู่บนหัวข้อหน้ากระดานสนทนาเลยครับ
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,11663.html

ออฟไลน์ base64

• ขอในหลวง ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน
  • ตติยะ
    • MSN Messenger - system.engineer@msn.com
สวยงามมากครับ ไว้ผมต้องลองเพิ่มบ้าง
^ = ^ การไม่แพ้อาหารทะเลเป็นลาปอันประเสริฐ ^ = ^