ผู้เขียน หัวข้อ: หลังผมเองครับไปเพิ่มเติมรอยสักมาเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่ายครับผม  (อ่าน 4299 ครั้ง)

ออฟไลน์ dektomtun_95

• ตติยะ
    • อีเมล
เหตุเกิดในวันอาทิตย์ ที่ผ่านมานี้เองครับ โดนไป 3 พานครับ ไปตั้งแต่ 9 โมงเช้า เสร็จ 6 โมงเสร็จครับ ได้ความเมฆตาจาก หลวงพี่โบ 2 ยันต์ และอาจารย์หนวดอีก1ยันต์ครับผม มีดังนี้ครับ

ยันต์งบน้ำอ้อย ได้ความเมฆตาจาก อาจารย์หนวด ครับ
และยันต์เกราะเพชร ได้ความเมฆตาจาก หลวงพี่โบ ครับ

ล่ะแล้วก็ได้เสือตัวที่2ข้างขวาหลังจากที่ได้ตัวที่1ไปแล้วข้างซ้าย  ได้ความเมฆตาจาก หลวงพี่โบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ส.ค. 2555, 01:01:07 โดย dektomtun_95 »

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ว่างๆลงภาพเต็มให้สมาชิกได้ดูบ้างน๊ะครับท่าน dektomtun_95  :005:  :005:  :005:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ dektomtun_95

• ตติยะ
    • อีเมล
ว่างๆลงภาพเต็มให้สมาชิกได้ดูบ้างน๊ะครับท่าน dektomtun_95  :005:  :005:  :005:

ได้ครับ  ^^  :054:

ออฟไลน์ Boom

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
สุดยอดเลยครับ :054: :054: อีกไม่นานก็คงจะลงด้านหน้าใช่มั้ยครับ :095:

ออฟไลน์ robot_thai

• จตุตถะ
  • ...คนอื่นชังเรา อย่าเขลาชังตอบ...
ผมอยากทราบเพิ่มเติมเกี่ยวกับการรักษาดูแลรอยสัก
หลังจากสักเสร็จแล้วของท่านด้วยครับ
ว่ามีวิธีการอย่างไร แนะนำด้วยนะครับ :058: :058: :058:
[shake]ขุนเขาแม้สูงชันก็กั้นตะวันไม่ได้[/shake]

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมอยากทราบเพิ่มเติมเกี่ยวกับการรักษาดูแลรอยสัก
หลังจากสักเสร็จแล้วของท่านด้วยครับ
ว่ามีวิธีการอย่างไร แนะนำด้วยนะครับ :058: :058: :058:
ห้ามโดนน้ำสบู่ครับ หาครีมทาผิวทาครับ :001:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
*** คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆ ต่างๆ ก็จะทำให้เราได้ดี***
     คนเราจะดีได้...ต้องทำที่ชั่วให้ดีก่อน
     ที่ดีอยู่แล้ว อย่าไปทำราย...

ออฟไลน์ *pop*

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
 :015: สวยมากครับ ยันต์ของวัดบางพระดูเมื่อไหร่ก้อดูเข้มขลังไม่เคยเปลี่ยน    :054: