ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ได้มีโอกาศไปสักการะท่านที่วัด  (อ่าน 1386 ครั้ง)

ออฟไลน์ jatupon

• ทุติยะ
  • **
ได้เช่าบูชาเหรียญและผ้ายันต์ไว้ตามกำลัง ผมอยากไปอีกเลยครับ สวยมากครับ  :001: ได้ลงหน้าทองด้วยครับ

มีคำถามอยากถามพี่ๆว่า ผมอายุ 15 อะครับ อยากจะสักน้ำมันที่วัด ต้องไปตรงไหนหรอครับ เเล้วต้องมีอะไรบ้างหรอครับ พอดีวันนี้ไปไม่ได้ไปสักครับ

ขอบคุณครับพี่ ผมชื่อหมีครับ  :002:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ได้เช่าบูชาเหรียญและผ้ายันต์ไว้ตามกำลัง ผมอยากไปอีกเลยครับ สวยมากครับ  :001: ได้ลงหน้าทองด้วยครับ

มีคำถามอยากถามพี่ๆว่า ผมอายุ 15 อะครับ อยากจะสักน้ำมันที่วัด ต้องไปตรงไหนหรอครับ เเล้วต้องมีอะไรบ้างหรอครับ พอดีวันนี้ไปไม่ได้ไปสักครับ

ขอบคุณครับพี่ ผมชื่อหมีครับ  :002:
ที่วัดมีดอกไม้ธูปและบุหรี่ไว้บริการครับและใส่พานครู25บาทครับ สอบถามที่มีองค์ฤาษี(พ่อแก่)เยอะๆครับ :001:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ jatupon

• ทุติยะ
  • **
ขอบคุณครับท่าน วันหลังถ้ามีโอกาศได้ไปจะไปสอบถามครับ

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล
วันไหนว่างก็ไปสักครับ เอาสิ่งดีๆเข้าตัว ดีกว่าเอาเหล้า เอายาเสพติดเข้าตัวครับ

ออฟไลน์ Testax

• จตุตถะ

ก่อนที่จะสักอย่าลืมแวะไปกราบกายสังขารของหลวงปู่ที่กุฎิใหญ่ก่อนนะครับ
  :001: :001: