ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆในบอร์ดหน่อยครับ  (อ่าน 930 ครั้ง)

ออฟไลน์ pumpkin

• ปฐมะ
  • *
รบกวนพี่ๆในบอร์ดหน่อยครับ
« เมื่อ: 22 ส.ค. 2555, 10:49:39 »
สวัสดีครับ ผมมีความศรัทธา และชอบวัตถุมงคล ที่ได้รับการปลุกเสกจากทางวัดบางพระครับ  :077: แต่ผมไม่สะดวกไปบูชาจากทางวัดด้วยตัวเองครับ เนื่องจากผมทำงานอาทิตย์ละ 7 วันเลย (จริงๆเขาให้หยุด1วันแต่ผมไปรับงานเพิ่มเองครับ :009:) ตอนนี้ผมเตรียมเงินไว้เดี๋ยวสิ้นเดือน เงินเดือนออก ตั้งใจจะบูชาหนังเสือโคร่งจากทางวัดมาบูชา ไม่ทราบว่าทางวัดพอมีเหลืออยู่บ้างหรือเปล่าครับ(หลวงพ่อจากทางวัดบางพระท่านใดเป็นผู้เสกก็ได้ครับ) .......พี่ๆท่านใดพักอยู่ใกล้ๆวัดและพอเป็นธุระจัดส่งบูชาหนังเสือมาจากวัดโดยตรงให้ผมได้บ้างครับ ผมอยากได้หนังเสือโคร่ง บริเวณหน้าผาก ขนาดใหญ่หน่อย(มากกว่า2นิ้ว) รายละเอียดเรื่องค่าบูชา+ค่าส่ง   ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ส.ค. 2555, 11:33:28 โดย ราหู »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: รบกวนพี่ๆในบอร์ดหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ส.ค. 2555, 12:12:27 »
วัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น) - อำเภอนครชัยศรี จังหวัดนครปฐม ๗๓๑๒๐ 

โทร. ๐๓๔ ๓๘๙ ๓๓๓

ลองติดต่อสอบถามหลวงพี่เชษฐ์ หรือหลวงพี่คม นะครับ

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ pumpkin

• ปฐมะ
  • *
ตอบ: รบกวนพี่ๆในบอร์ดหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ส.ค. 2555, 02:58:57 »
ขอขอบคุณครับ ตอนนี้มีกับเขาแล้วครับ :025: