ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยบอกทีครับ ลืมใส่เงินในพานค่าครู :(  (อ่าน 1001 ครั้ง)

ออฟไลน์ bellxshot

• ทุติยะ
  • **
พอดีวันนี้ผมไปสักมาผมลืมใส่เงินในพานค่าครู 25 บาท สักเส๊ดแล้วกลับมาบ้านถึงนึกได้
จะเป็นอะไรไหมครับ 

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
พอดีวันนี้ผมไปสักมาผมลืมใส่เงินในพานค่าครู 25 บาท สักเส๊ดแล้วกลับมาบ้านถึงนึกได้
จะเป็นอะไรไหมครับ 
วันไหนไปวัดจะไปสักเพิ่มก็ให้ใส่พานครู25บาทเพิ่มอีก25บาทครับ :001:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ bellxshot

• ทุติยะ
  • **
เดี๋ยวพุ้งนี้ผมไปสักอีกเดี๋ยวใส่เพิ่มครับ ขอบคุณมากครับ  :054: