ผู้เขียน หัวข้อ: หลังผมเองครับ ถ่ายมาให้ศึกษา ไม่ได้มาโอ้อวดนะครับ  (อ่าน 2293 ครั้ง)

ออฟไลน์ sitmeekru

• ปัญจมะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ส.ค. 2555, 06:34:24 โดย sitmeekru »

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ปีกขวา
หนุมานแหวกบาดาล
[shake]}สิงห์ลายเสือ{[/shake]

หากภารกิจดั่งภูผา มรณาข้าเพียงขนนก

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
เข้มขลังมากครับ....
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
นะชุดนี้ผมพึ่งเห็นเป็นครั้งแรก (เข็มพระอาจารย์แป๋วใช่ไหมครับ)

นะชุดนี้คุ้นๆแต่ไม่มั่นใจ (นะอุณาโลม)

• ปัญจมะ
ปีกขวา
หนุมานแหวกบาดาล 

ใช่ ครับผม ได้รับเมตตา จาก อาจารย์ โมทย์ ครับผม

• ปัญจมะ

ขอบคุณมากครับ พี่หน่อย เหลือล้อม อักขระ อย่างเดียวครับ
ถ้า อักขระ เต็มหลัง เข้มขลัง เหมือนของพี่หน่อยเลยครับ

• ปัญจมะ
นะชุดนี้ผมพึ่งเห็นเป็นครั้งแรก (เข็มพระอาจารย์แป๋วใช่ไหมครับ)

ใช่ ครับผม ได้รับเมตตา จากพระอาจารย์ แป๊ว ครับผม

• ปัญจมะ
นะชุดนี้คุ้นๆแต่ไม่มั่นใจ (นะอุณาโลม)

ยันต์ นี้ ผมก้ไม่ทราบเหมือนกันครับ เรียกว่ายันต์ อะไร ได้รับเมตตา จากพระอาจารย์ โบ ครับผม

• ปัญจมะ
เสียดาย ที่รูป ไม่ค่อยชัด ครับ เพราะใช้กล้อง จากโทรศัพท์ ถ่ายครับ

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ

ขอบคุณมากครับ พี่หน่อย เหลือล้อม อักขระ อย่างเดียวครับ
ถ้า อักขระ เต็มหลัง เข้มขลัง เหมือนของพี่หน่อยเลยครับ

อีกไม่นานก็เต็มครับ...ยินดีด้วยครับ  ส่วนตัวผมชอบหงส์ครับ

สงสัยผมคงจะหมดสิทธิ์แล้ว....

ปล. แต่หมูทองแดง เหมือนของผมเลย...อิอิอิ สุดยอด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ส.ค. 2555, 06:24:12 โดย naklop1911 »

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
สวยงามเข้มขลังค์มากครับคุณน้อง sitmeekru  :058:  :058: :058:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยเข้มขลังมากครับ