ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ครับ ว่า สักยักษ์ กับ หนุมานรวมกันเป็นอย่างไร  (อ่าน 1477 ครั้ง)

ออฟไลน์ i416677795

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เห็นคนอื่นเขาพูดกันครับ ผมเลยเกิดความสงสัย ว่า

ถ้าสัก ยักษ์ กับ หนุมาน จะเป็นยังไง  เห็นเขาบอก ว่า คนสักยักษ์ กับ หนุมาน กินเหล้าร่วมกันไม่ไ้ด้

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
เห็นคนอื่นเขาพูดกันครับ ผมเลยเกิดความสงสัย ว่า

ถ้าสัก ยักษ์ กับ หนุมาน จะเป็นยังไง  เห็นเขาบอก ว่า คนสักยักษ์ กับ หนุมาน กินเหล้าร่วมกันไม่ไ้ด้   สักยันต์ยักษ์หมายถึงอะไรครับ กับหนุมาน กินเหล้าร่วมกันไม่ได้  ผมว่าก็อย่าร่วมวงไงครับ ไม่ต้องกินเหล้าจะดีกว่าครับ (ของผมเต็มตัวหมดแล้วหน้าและหลัง แขน ขา ผมมีทั้งเสือเผ่น เสือลงเขาผมมีทั้งหมด6ตัว ลิงลม กระทิง ช้าง หนุมาน สิง จิ้งจก มีอีกหลายอย่างครับ (ของผมรักสงบ) :001:ผมว่ารอท่านอื่นมาให้คำแนะนำนะครับ :001:ผิดถูกขออภัยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.ย. 2555, 05:55:13 โดย รุท หมัดหนักครับ »
รักและศรัทธา