ผู้เขียน หัวข้อ: วัน ศุกร์ ที่จะถึงนี้ มีศิษย์พี่ ที่อยู่สมุทรปราการ จะเดินทางไปวัด บางพระ บ้างป่าวครับ  (อ่าน 1522 ครั้ง)

ออฟไลน์ sitmeekru

• ปัญจมะ
 ถ้าไม่เป็นการรบกวน ผม จะขอติดรถ ไปด้วยครับ พอดีว่า จะไปทำบุญ วันเกิด แล้วก็ จะไป สัก ด้วยครับ

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
นั่นหาแนวร่วมหรือน้องรุ่ง.....

ไปสิงห์ฯ เมื่อไหร่บอก...เดี๋ยวพาไป....

อวยพระล่วงหน้าแล้วกันครับ ขอให้สมหวังในทุกสิ่ง สำหรับวันเกิด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ย. 2555, 08:12:05 โดย naklop1911 »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ PrasertWanna

• ตติยะ

• ปัญจมะ
ขอบคุณมาก ครับ พี่ prasert wanna ขอบคุณมาก ครับพี่ หน่อย ผมพร้อม เมื่อไร จะโทร ไปบอก ครับ :054: :054: :054:

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
สุขสันต์วันเกิดครับคุณน้อง sitmeekru
ขออวยพรให้สมหวังน๊ะครับ  :045:  :045:  :045:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

• ปัญจมะ
ขอบคุณ มาก ครับ พี่จิ๋ว ขอพร ที่พี่มอบให้ผมมา ย้อนกลับไปหาพี่ด้วย ครับ

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
 เสียดายผมอยู่รามอินทราครับ จะไปวันศุกรนี้เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ ruchtha

• ตติยะ
    • อีเมล
สวัสดีค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ  :001:
วันศุกร์นี้จะไปเหมือนกันค่ะ ไปจากทาง บางกะปิ ตั้งใจจะไปกราบหลวงพ่อ และจะไปสักครั้งแรกด้วยค่ะ กลัวเจ็บนะค่ะ แต่ใจสู้ไม่ถอยค่ะ

:089:สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้านะค่ะ ขอให้ บารมีหลวงพ่อเกื้อหนุน บุญรักษา เทวดาคุ้มครอง ค่ะ  :114:
ขอบารมีหล่วงพ่อท่านคุ้มครองค่ะ

ออฟไลน์ ruchtha

• ตติยะ
    • อีเมล
สวัสดีค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ  :001:
วันศุกร์นี้จะไปเหมือนกันค่ะ ไปจากทาง บางกะปิ ตั้งใจจะไปกราบหลวงพ่อ และจะไปสักครั้งแรกด้วยค่ะ กลัวเจ็บนะค่ะ แต่ใจสู้ไม่ถอยค่ะ

:089:สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้านะค่ะ ขอให้ บารมีหลวงพ่อเกื้อหนุน บุญรักษา เทวดาคุ้มครอง ค่ะ  :114:

ขอโทษด้วยค่ะ ดูวันที่ผิดไปค่ะ