ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าหลวงพี่ติ่ง ท่านจะติดกิจนิมนต์ในวันส.17 พ.ย.หรือเปล่าคะ  (อ่าน 1105 ครั้ง)

ออฟไลน์ Phatthanan

• ทุติยะ
  • **
คือตั้งใจจะเข้าไปหาหลวงพี่ติ่งเสาร์นี้ (17พ.ย.)ค่ะ  แต่ไม่ทราบว่าจะเรียนถามทางไหนว่าหลวงพี่ท่านอยู่หรือเปล่า
กลัวเข้าไปแล้วไม่เจอท่าน รบกวนสอบถามท่านผู้รู้ด้วยนะคะ 
ถ้าหากเข้ามาผิดวิธีก็ขออภัยค่ะ เป็นสมาชิกใหม่น่ะค่ะ

ขอบคุณมาก ๆค่ะ :095:

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
ถ้าตั้งใจแล้วก็ไปเถอะครับ ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่เจอ
ที่กุฏิมีโทรศัพท์ลองขอเบอร์จากป้าที่อยู่ที่นั่นดู
เผื่อคราวหน้าไปจะได้โทรไปถามก่อน จะได้ไม่ต้องกลัว

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ไปเลยครับ ทำบุญให้อาหารปลากราบหลวงปู่  :002: :002:ถ้าท่านติดกิจนิมนต์ถือว่าไปทำบุญครับวันหลังไปอีกก็ได้ จริงป่ะครับ

• ทุติยะ
  • **
ถ้าตั้งใจแล้วก็ไปเถอะครับ ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่เจอ
ที่กุฏิมีโทรศัพท์ลองขอเบอร์จากป้าที่อยู่ที่นั่นดู
เผื่อคราวหน้าไปจะได้โทรไปถามก่อน จะได้ไม่ต้องกลัว

ค่ะ  พอดีได้เบอร์โทรฯที่วัดมาแล้ว เดี๋ยวจะลองโทรฯไปถามดู  ไว้คราวหน้าจะสอบถามให้ดี ๆ จะได้ไม่พลาดค่ะ   :001:

• ทุติยะ
  • **
ไปเลยครับ ทำบุญให้อาหารปลากราบหลวงปู่  :002: :002:ถ้าท่านติดกิจนิมนต์ถือว่าไปทำบุญครับวันหลังไปอีกก็ได้ จริงป่ะครับ

ค่ะ  ก็นัดไปกับเพื่อนแล้ว หวังว่าคงจะเจอท่านค่ะ   ขอบคุณค่ะ :001: