ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ ผมได้ไปทำบุญ วันเกิด มาแล้วครับ อิ่มบุญ และ อิ่มใจ  (อ่าน 1527 ครั้ง)

ออฟไลน์ sitmeekru

• ปัญจมะ
พระอาจารย์ ต้อย พระอาจารย์ อภิญญา พระอาจารย์ อนันต์ พระอาจารย์ แป๊ว อาจารย์ โมทย์ ท่านได้อวยพร ให้ผมด้วย พระอาจารย์ อภิญญา ท่านเมตตา มอบของขวัญวันเกิด ให้ผม เป็นเบี้ยแก้ 1 ตัว แล้วผมก็ไปกวาด โบสถ์ ตบท้ายด้วยการ สัก  พระอาจารย์ อนันต์ เมตตา ให้ แรด  อาจารย์ โมทย์ เมตตา ให้ ลิงลม สุดท้าย พระอาจารย์ อภิญญา เมตตา ลงอักขระ ให้ผม เกือบเต็มหลัง วันนี้ ผมมีความสุขมาก ครับ อิ่มบุญ และ อิ่มใจ (ขอบุญกุศล ที่ผมทำในวันนี้ ขอผลบุญ นี้ ส่งไปถึง ศิษย์พี่ ศิษย์น้อง เพื่อนๆวัดบางพระ และครอบครัว จงมีแต่ ความสุข ความเจริญ อย่าเจ็บ อย่าจน สุขภาพแข็งแรง คิดหวังสิ่งใด ขอให้สมความมุ่งมาด ปราถนา ทุกประการ ครับ ) :054: :054: :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ย. 2555, 12:41:00 โดย sitmeekru »

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ดีใจด้วยนะครับ :002: :002: :002: :002:

ออฟไลน์ nirutjif

• ฉัฏฐะ
  • *
สุขสันต์วันเกิดครับ   และยินดีด้วยครับ :002:

• ปัญจมะ
ขอบคุณ มาก ครับผม ศิษย์พี่

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ สุขสันต์วันเกิดครับ บารมีหลวงปู่เปิ่นและหลวงพ่อ หลวงพี่ อาจารย์คุ้มครองครับ :001:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ peesadet

• ตติยะ
    • MSN Messenger - peesadet@hotmail.com
    • อีเมล
อยากเห็นที่ได้มาจากพระอาจารย์แล้วล่ะครับ :025:

• ปัญจมะ
ได้ ครับผม แต่ผมต้องรอ น้อง มาทำให้นะครับ เพราะผม ทำไม่เป็น ครับ

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล
เป็นความสุขที่สุดในวันเกิด

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
อนุโมทนา สาธุ