ผู้เขียน หัวข้อ: ขออภัยเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ เว็บเกิด Overload ดับเลย...  (อ่าน 1594 ครั้ง)

ออนไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
สวัสดีครับเพื่อนร่วมสมาชิกทุกท่านครับ...

วันนี้เว็บเกิด Overload ระบบดับนิ่งเลยตั้งแต่เวลา ๑๑ โมงกว่าๆ

คุณ โองการยันนะรังสี แจ้งให้ทราบประมาณสามทุ่มครึ่ง

เลยรีบแจ้งไปที่โฮส ทางโฮสแจ้งมาว่าเกิด Overload โฮสเลยดับไปเฉยๆ

สงสัยจะถึงคราที่จะต้องวาง VPS แล้วละมั้ง...

ออฟไลน์ nirutjif

• ฉัฏฐะ
  • *
รับทราบครับ ตกใจเมื่อวาน :075:
                                              ยังไงก็ขอบคุณครับ :054:

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล
รับทราบ ขอบคุณที่มีพื้นที่ให้ศึกษาครับ