ผู้เขียน หัวข้อ: หัวใจพญาเสือ , หัวใจราชสีห์ ได้รับความเมตตาจากพระอาจารย์สัมพันธ์ ครับ  (อ่าน 3876 ครั้ง)

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
หัวใจพญาเสือ , หัวใจราชสีห์
ได้รับความเมตตา จากพระอาจารย์สัมพันธ์ ครับ ฝากติชมด้วยครับ

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
กราบนมัสการพระอาจารย์สัมพันธ์  ครับผม :054: :054: :054:
  เข็มขลังสุดยอดครับผม :016:
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!

• สัตตมะ
  • **
ได้รับความเมตตาจากพระอาจารย์สัมพันธ์ ถอด ยันต์ 4 สมิง อีก 2 ตัวครับ ยันต์นี้คุมลูกน้องดีสุดๆๆครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
เดี๋ยวพี่ตามไป...ขอเก็บหน้าเสือด้านหน้าให้เสร็จก่อน....ครับ
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
กราบนมัสการพระอาจารย์สัมพันธ์ครับ :054:  :054:  :054:
รอยสักงดงามเข้มขลังค์มากครับท่าน sounthen boy
 :058:  :058:  :058:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ม.ค. 2556, 06:07:32 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

• สัตตมะ
  • **
กราบนมัสการพระอาจารย์สัมพันธ์ครับ :054:  :054:  :054:
รอยสักงดงามเข้มขลังค์มากครับท่าน sounthen boy
  :058:  :058:  :058:
ขอบคุณครับพี่จิ๋ววัดตะกล่ำ  รอยสักของพี่จิ๋ววัดตะกล่ำ ก็เข้มขลังสุดยอดเช่นกันครับ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
กราบนมัสการหลวงพี่พันด้วยครับ

ออฟไลน์ Miraclez

• ตติยะ
สุดยอด สวยงามมากเลยครับ