ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่คับ แนะนำให้ทีคับ  (อ่าน 1421 ครั้ง)

ออฟไลน์ Karatzu

• ทุติยะ
  • **
น้องใหม่คับ แนะนำให้ทีคับ
« เมื่อ: 10 ก.พ. 2556, 10:45:12 »

เพิ่งไปได้ 4 รอบ ลงกับอาจารย์เดช  ( 29 ยอด กับอาจารย์โรจน์ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.พ. 2556, 10:46:28 โดย Karatzu »

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: น้องใหม่คับ แนะนำให้ทีคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ก.พ. 2556, 10:46:59 »
ทำไม หมึก อาจารย์เดช จาง อะึคับบ

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
ตอบ: น้องใหม่คับ แนะนำให้ทีคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ก.พ. 2556, 12:41:18 »
เท่าที่ผมสังเกตุ นะครับ

หมึกจาง  มาจาก 2 สาเหตุครับ....

1 ท่านแทงเบา

2 ส่วนผสมไม่เข้มข้น

ปล. อยากชัดก็ไปขอความเมตตาซ้ำได้ครับ...แต่ถ้าไม่คิดมากพุทธคุณก็ดีอยู่แล้วครับ...ไม่ว่าจางหรือเข้ม
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ blackknight

• สัตตมะ
  • **
  • ยกกระบัตร ทัพพระไพศรพณ์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 ก.พ. 2556, 09:12:13 »
กราบอาจารย์โรจน์
ผมก็ขอเคยสักกับท่าน
ชาติเสือไว้ลาย ชาติชายไว้ชื่อ

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 ก.พ. 2556, 07:53:54 »
อาจารย์โรจน์ ท่านไม่ได้อยู่ที่วัดนี้แล้ว ให้อาจารย์ท่านอื่นลงให้แทนได้มั้ยอะคับ จะเป็นอะไรรึเปล่า  :067:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 ก.พ. 2556, 05:57:36 »
อาจารย์โรจน์ ท่านไม่ได้อยู่ที่วัดนี้แล้ว ให้อาจารย์ท่านอื่นลงให้แทนได้มั้ยอะคับ จะเป็นอะไรรึเปล่า  :067:
ผมว่าอย่าเลยครับอาจารย์ท่านสักให้มา ของผมมียันต์ติดบ้างไม่ติดบ้างผมไม่ได่ไปโชว์ใครครับเพราะว่ายันต์ที่สักมาเต็มตัวติดตัวไปจนเราตายครับ ผิดถูกอภัยครับ :054: สักยันต์มาไว้ให้คุ้มครองตัวและปลอดภัยจากเหตุอันตรายต่างๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.พ. 2556, 05:58:22 โดย รุท หมัดหนักครับ »
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ oeoneuy

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 ก.พ. 2556, 10:36:09 »
อาจารย์โรจน์ ท่านไม่ได้อยู่ที่วัดนี้แล้ว ให้อาจารย์ท่านอื่นลงให้แทนได้มั้ยอะคับ จะเป็นอะไรรึเปล่า  :067:
ผมว่าอย่าเลยครับอาจารย์ท่านสักให้มา ของผมมียันต์ติดบ้างไม่ติดบ้างผมไม่ได่ไปโชว์ใครครับเพราะว่ายันต์ที่สักมาเต็มตัวติดตัวไปจนเราตายครับ ผิดถูกอภัยครับ :054: สักยันต์มาไว้ให้คุ้มครองตัวและปลอดภัยจากเหตุอันตรายต่างๆครับ

ถูกใจ :015:
ศรัทธาด้วยใจ ไม่ใช่ร่างกาย