ผู้เขียน หัวข้อ: ก่อนถึงวันไหว้ครู เชิญทุกท่าน ลงรูปที่ไปเที่ยวที่วัดบางพระสวยๆกันด้วยนะครับ  (อ่าน 2412 ครั้ง)

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2556, 02:07:28 โดย เจดต์ »
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
กราบนมัสการพระอาจารย์, อาจารย์ทุกๆท่านด้วยความเคารพครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.พ. 2556, 12:28:55 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com

ขอบารมีหลวงปู่เปิ่นและพระอาจารย์ทุกท่านขอให้ลูกศิษย์ทุกคนเดินทางมาร่วมงานไหว้ครูโดยสวัสดิภาพทุกคนครับ สาธุ  :054:  :054:  :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.พ. 2556, 12:32:31 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขออนุญาตเจ้าของรูปภาพมา ณ ที่ด้วยครับ                                   สุดยอดครับท่านจิ๋ว สวยทุกๆมุมเลยครับ เหมาะสำหรับท่านที่ยังไม่เคยมาวัดครับ ที่วัดบางพระอากาศเย็นสบายๆครับ และเหมาะสำหรับเข้าวัดทำบุญครับ
 สุดท้ายนี้ ขอบารมีหลวงพ่อเปิ่นและบารมีพระอาจารย์ทุกๆรูป ปกป้องคุ้มครองลูกศิษย์ทุกๆท่านด้วยนะครับ

ออฟไลน์ somchaiv

• ตติยะ
น่าอิจฉาคนที่ได้ไปแล้วจัง จะต้องหาโอกาสไปให้ได้ซะแล้ว ไม่ไกลจาบ้านมากเท่าไรแล้วคราวนี้

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ cotton8088

• จตุตถะ
  • หมิ่นเบื้องสูง ไม่มีวันเจริญ...
    • นางพิม พิมพา แม่พิม แม่พิมพา ยันต์ เครื่องราง ของหลวงปู่อั๊บ วัดท้องไทร
    • อีเมล
ปลาสวายตัวยักษ์ในแม่น้ำนครชัยศรีค่ะ  :095: