ผู้เขียน หัวข้อ: เสือสองตัวอยู่ถ้ำเดียวกันได้ (เป็นเขี้ยวเสือ หลวงพ่อปานครับ )  (อ่าน 4531 ครั้ง)

ออฟไลน์ ข้าวหลามตัด

• ผู้ดูแล
วันนี้ผมได้นำเขี้ยวเสือมาให้ชมกันครับ เพื่อเป็นความรู้และศึกษาครับ
1.เขี้ยวนี้เป็นเขี้ยวเสือไฟแบบหุบปากครับมีขนาดเล็กเป็นยอดเขี้ยวนำมาแกะเป็นตัวเสือครับ

2.อันเป็นเขี้ยวเสือแบบอ้าปากมีขนาดใหญ่ขึ้นมาหน่อยครับเป็นเขี้ยวที่มีขนาดใหญ่พอสมควร

ติชมกันได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2556, 08:43:21 โดย ข้าวหลามตัด »

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
 :002: :002:งามมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
ยังดีนะครับที่ยังอยู่ถ้ำเดียวกันได้  ถ้าไม่ได้ที่บ้านผมมีถ้ำเหลือนะครับ :045:
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล