ผู้เขียน หัวข้อ: กราบสวัสดี พี่ ป้า น้า อา ทุกท่าน . . . ครับ  (อ่าน 1212 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

หายไปพอสมควรวันนี้ขออนุญาตนำเอาลูกชายที่ได้รับไป

เมื่อช่วงวันใหว้ครูปีที่แล้วมาทำความรู้จักกัน . . . ครับ

===============================================

===============================================

----------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ -----------------

15;

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
ตอบ: กราบสวัสดี พี่ ป้า น้า อา ทุกท่าน . . . ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 มี.ค. 2556, 10:17:23 »
ไม่เจอท่านมาสเซอร์นานเลยครับ อาทิตย์ก่อนยังคุยกะพี่กุ้งพี่จิ๋มอยู่เลยว่าไม่เห็นนานแล้ว
น้องกุมารรุ่นนี้พระอาจารย์ท่านเมตตาให้มาเหมือนกัน ก่อนจะให้ถามด้วยว่า....กลัวผีป่าว  :050: :050:
แรงจริงครับรุ่นนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2556, 10:18:17 โดย bangphralism »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ตอบ: กราบสวัสดี พี่ ป้า น้า อา ทุกท่าน . . . ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 มี.ค. 2556, 05:13:01 »
สวัสดีครับ อ.ดอน หายไปนานเลยนะครับ :002:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 มี.ค. 2556, 05:24:37 »
คิดถึงครับ อาจารย์ดอน  :002:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕