ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าตอนที่นั่งสัก ต้องมีการท่องอะไรรึป่าวคับ  (อ่าน 5522 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bullshit

• ทุติยะ
  • **
อยากทราบว่าตอนที่นั่งสัก ต้องมีการท่องอะไรรึป่าวคับ
^^
 :054:

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ท่องครับ ต้องจำให้ขึ้นใจด้วยว่า "อดทนๆ" ครับ เพราะมันเจ็บจริงๆ :095:

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
ท่องครับ ต้องจำให้ขึ้นใจด้วยว่า "อดทนๆ" ครับ เพราะมันเจ็บจริงๆ :095:

จริงๆครับเจ็บจริงๆ :006:
ขอแค่ให้นึกถึงพระคุณของครูอาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ ไว้และความศรัธาก็เพียงพอแล้วครับ
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
อย่าหลับตาครับยิ่งหลับตายิ่งเจ็บครับ คิดถึงแต่หน้าหลวงพ่อเปิ่นไว้ครับแล้วเราจะสบายๆ

ออฟไลน์ kunnoo

• ทุติยะ
  • **
รบกวนสอบถามเส้นทางคะ พรุ่งนี้้ 18/3/56 จะเดินทางไปวัดบางพระคะ รถส่วนตัว สอบถามเส้นทางผู้รู้ด้วยคะ เดินทางจากบางนานะคะ ตอนนี้กังวลมาก กลัวหลงทางคะ

ออฟไลน์ civil

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สงสัยต้องท่องตามคำแนะนำบ้างแล้วครับ  :002:

ออฟไลน์ supongmai

• ปัญจมะ
    • อีเมล
มีบางคนไม่เจ็บนะครับ ผมดูสีหน้านิ่งมาก ไม่สะดุ้งด้วย สุดยอด แต่บางคนสะดุ้งทุกเข็ม ขนาดพัดลมเย็นๆหน้าผากน้ำยังซึมออก  :070: :070:

ออฟไลน์ wincombo

• ทุติยะ
  • **
แค่มาร์คจุด ผมยังสะดุ้งแล้วครับ  :095: :095:

Gclub จีคลับ
ทางเข้าGclub

ออฟไลน์ watsin

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - oaa4172@hotmail.com
    • อีเมล
เจ็บทุกคนแหละครับแต่ความอดทนต่างกันครับแต่ ยอมเจ็บครับเจ็บแบบมีความสุขครับ