ผู้เขียน หัวข้อ: >>>เสื้อที่ระลึกเว็บไซต์วัดบางพระรุ่น ๕ จัดส่งเรียบร้อย<<<  (อ่าน 3687 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
เช้าวันอังคารที่ ๑๙ มีีนาคม ๒๕๕๖ ณ วัดบางพระ ต.บางแก้วฟ้า อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม

(วันคล้ายวันเกิดครบ ๕ รอบ อายุวัฒนมงคลแซยิด ๖๐ ปี พระครูอนุกูลพิศาลกิจ (สำอางค์ ปภสฺสโร))

หลวงพ่อสำอางค์เมตตาอธิษฐานจิตเสื้อที่ระลึกเว็บไซต์วัดบางพระ รุ่น ๕ ในเวลา ๐๙.๓๙ น.

ช่วงบ่ายได้จัดส่งให้ทุกท่านที่สั่งจองให้ส่งทางไปรษณีย์เรียบร้อยแล้วครับ

สำหรับท่านที่จะมารับเสื้อเองที่วัด สามารถรับเสื้อได้ที่สำนักงานวัดบางพระ (ติดต่อหลวงพี่เก่ง).

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มี.ค. 2556, 08:27:05 โดย ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์) »

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
กราบนมัสการหลวงพ่อสำอางค์ครับ...และขอบคุณท่านสิบทัศน์มากๆสำหรับข่าวสารและภาพสวยๆ :054: :054:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
กราบนมัสการ หลวงพ่อสำอางค์  ครับ...

ขอบพระคุณทางคณะผู้จัดทำ  ครับ...
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ jookku

• จตุตถะ
อยากใส่แล้วววว  :004:
ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร แค่บินไปให้ถึงฝันเท่านั้นพอ

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
กราบนมัสการ หลวงพ่อด้วยครับ

และขอบคุณพี่ทีมงานทุกๆคนด้วย

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
รอรับครับ วันเสาร์จะได้ใส่ไปครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ c@kan

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "อยู่เหนือความคิด..ได้เมื่อไร..อยู่เหนือความทุกข์..ได้เมื่อนั้น"
~กราบนมัสการหลวงพ่อสำอางค์ ด้วยนะเจ้าค๊ะ

ขอขอบคุณทีมงานทุกๆท่าน

และขอบคุณสำหรับการแจ้งข่าวสาร จากท่านปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์) มากๆค่ะ

ขอให้มีแต่ความสุขความเจริญกันเด้อ...

:054: :001: :054:

ออฟไลน์ konrukgun

• คนเถื่อน
  • ตติยะ
  • ไอทีผู้ชายสมบูรณ์แบบ
    • MSN Messenger - spk_tum@hotmail.com
    • อีเมล
กราบนมัสการ หลวงพ่อด้วยครับ

และขอบคุณพี่ ๆ ทีมงานทุกๆคนด้วย ได้รับข่าวสารแล้ว

ทันแน่นนอนครับวันไว้ครู

ออฟไลน์ konrukgun

• คนเถื่อน
  • ตติยะ
  • ไอทีผู้ชายสมบูรณ์แบบ
    • MSN Messenger - spk_tum@hotmail.com
    • อีเมล
ได้รับเสื้อแล้วครับ รวดเร็วทันใจจริง ๆ
ขอบคุณมากครับผม

ออฟไลน์ paipai

• ทุติยะ
  • **
  • เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ได้รับเสื้อแล้ววันนี้ (20/03/2556) ก่อนเที่ยงขอบคุณค่ะ
จงระมัดระวัง ในการใช้ชีวิตกับเวลาที่เป็นปัจจุบัน

ออฟไลน์ เสือเดือนแปด

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่มีความล้มเหลว มีแต่บทเรียนของชีวิต

ได้รับเสื้อแล้วครับ  ขอบคุณครับ  31; 31;

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอนนี้มาเที่ยวตราดครับ ขอขอบคุณหลวงพ่อและคณะผู้จัดทำด้วยครับ

ออฟไลน์ ขันติโก

• ฉัฏฐะ
  • *
ได้รับเสื้อแล้วครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
กราบนมัสการ หลวงพ่อสำอางค์  ครับ...  :054:  :054:  :054:

ขอขอบคุณผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้องในการจัดทำเสื้อเวปทุกๆคนครับ
 :058:  :058:  :058:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มี.ค. 2556, 07:25:37 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
ได้รับเสื้อแล้วครับ กราบนมัสการหลวงพ่อสำอางค์/หลวงพี่เก่ง และผู้เกี่ยวข้องทุกท่านจากใจจริงครับ
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ได้รับเสื้อแล้วเมื่อวานนี้ตอน6โมงเย็นครับ
ขอขอบคุณทีมงานทุกท่านในการจัดทำเสื้อเวปครับ
สวยงามคุ้มค่ากับการรอคอยเลย
ผมขาดรุ่น1ไปแค่รุ่นเดียว  21; 21; 21;

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ได้รับเสื้อแล้วครับ สวยงามสมการรอคอยครับท่าน  :015:

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
ได้รับเสื้อแล้วครับ เมื่อบ่ายๆนี้เอง
ขอบคุณพี่ๆทีมงานทุกๆคนด้วยนะครับ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ได้รับเสื้อแล้วครับเมื่อวานนี้..ขอบคุณพี่ๆทีมงานทุกๆท่านด้วยนะครับ :054: :054: :054: :054: :054:

ออฟไลน์ นันท์นภัส

• ฉัฏฐะ
  • *
ได้รับเสื้อแล้วค่ะ สวยมาก ขอบคุณมากค่ะ  :054: :054:
ความทุกข์ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม แต่มีไว้ให้แก้ ปัญหาไม่ได้มีไว้ให้แย่ แต่มีไว้ให้เกิดปัญญา

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
ได้รับแล้วเช่นกันครับ  สวยมากๆๆ ชอบครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
ผมก็ได้รับเรียบร้อยแล้วเหมือนกันครับ เฉพาะค่าส่ง EMS ก็เอาการอยู่เหมือนกันของผม 3 ตัว 82  บาทครับ แต่ส่งเย็น ได้ตอนสายๆอีกวันนึง ก็ OK นะครับ
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ paepak

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
[อยากได้เสื้อบ่างค่ะ ไม่ทราบมีอีกมั้นคะ เช่าที่ไหนได้บ้างquote author=หอมเชียง link=topic=29252.msg219030#msg219030 date=1363964147]
ผมก็ได้รับเรียบร้อยแล้วเหมือนกันครับ เฉพาะค่าส่ง EMS ก็เอาการอยู่เหมือนกันของผม 3 ตัว 82  บาทครับ แต่ส่งเย็น ได้ตอนสายๆอีกวันนึง ก็ OK นะครับ

[/quote]

ออฟไลน์ paepak

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อยาได้เสื้อบ้าง.มีอีกมั้นคะ หาเช่าได้ที่ไหนคะ..จากศิษย์ใหม่ค่ะ

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ได้รับเสื้อเรียบร้อยแล้วครับ
ขอบพระคุณทีมงานทุกท่านครับ

ออฟไลน์ koyza

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอบคุณทีมงานเว็บมากน่ะค่ะสำหรับจีวรของหลวงพ่อดีใจมากเลยที่ได้

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ได้รับเสื้อเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ :090: