ผู้เขียน หัวข้อ: งานไหว้ครู พระอาจารย์สัมพันธ์ วฑฺฒโน วัดโคปูน ๒๑ มีนาคม ๒๕๕๖  (อ่าน 5017 ครั้ง)

ออฟไลน์ adgreen

• ปัญจมะ
 :054: :054: :054:
งานไหว้ครู พระอาจารย์สัมพันธ์ วฑฺฒโน วัดโคปูน ๒๑ มีนาคม ๒๕๕๖
:054: :054: :054:
[/img]
[/img]

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ภาพนี้สง่างามจริงๆครับ

[shake]}สิงห์ลายเสือ{[/shake]

หากภารกิจดั่งภูผา มรณาข้าเพียงขนนก

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
กราบนมัสการ พระอาจารย์สัมพันธ์  ครับ

ปล. มีรูปผมเยอะเหมือนกันนะเนี้ย...

เดี๋ยวติดตามภาพเคลื่อนไหวได้เร็วๆนี้ครับ....ขอเวลาตัดต่อหน่อยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มี.ค. 2556, 09:40:17 โดย นักรบอาทมาต »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ prem2010

• ตติยะ
ไปมาเหมือนกันครับ นำรูปมาให้พวกพี่ๆดูด้วย (ภาพหลวงพ่อเปิ่นด้านซ้ายมือบนประรำพิธี พี่ชายผมนำไปถวายพระอาจารย์สัมพันธ์ด้วยครับ)

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ลุงต้อไปมาเหมือนกัน ขอบคุณภาพสวยๆบรรยากาศ สุดยอดความเป็นมงคลของศิษย์ทังหลายครับ

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
น่าชื่นใจครับ 1 ปีศิษย์พี่ ศิษย์น้อง ได้พบปะกันสักครั้ง.. :053:

ออฟไลน์ Ae Lumhin

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
งานพิธีไหว้ครู พระอาจารย์ สัมพันธ์ วฑฒโน วัดโคปูน จ.สิงห์บุรี                                                

ออฟไลน์ wuddy

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ มีภาพผมด้วย พระอาจารย์พันธ์เมตตาลูกศิษย์มากๆครับ
อิ ติ เต ชะ สุ เน มะ ภู จะ นา วิ เว

ออฟไลน์ peesadet

• ตติยะ
    • MSN Messenger - peesadet@hotmail.com
    • อีเมล
ได้มาหนึ่งเหรียญ เลี่ยมกรอบเรียบร้อยแล้วคร๊าบบบบบ   :025:

ออฟไลน์ เทพ3ตา@

• บารมีหลวงพ่อเปิ่น พระอาจารย์สัมพันธ์รักษา
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - bird_ed@windowsilive.com
    • อีเมล
ขอขอบคุณมากๆครับที่นำภาพมาให้ชมปีนี้ผมไม่ได้ไปได้แต่โทรไปหาหลวงพี่พันธ์ท่านกราบเรียนท่านว่าไม่ได้ไปพอดีมีงานศพที่บ้านเลยไม่ได้ไปเสียดายมากครับปีนี้ลูกศิษย์มากทุกปี่เลยผมเจอพี่นันที่วัดบางพระเลยถามเรื่องงานที่วัดโคปูนพี่นันว่าถ้าลูกศิษย์มากขึ้นคงต้องทำกลางแจ้งแล้วเห็นว่าปี่นี้ครอบครูเช้าไม่หมดต้องต่อตอนบ่ายเห็นแล้วน้ำตาจะไหล :015: :054: :054: :054: