ผู้เขียน หัวข้อ: ภัยใกล้ตัวครับ ระวังกันให้ดีๆ  (อ่าน 1575 ครั้ง)

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com

ภัยใกล้ตัวครับ ระวังกันให้ดีๆ เป็นห่วงเพื่อนๆสมาชิกครับ  :058:  :058:  :058:

ก่อนจะกดเงินที่ตู้ ATM ก็ต้องระวังให้ดีนะครับ ตรวจตราให้รอบคอบ เดี๋ยวนี้มิจฉาชีพพัฒนาไปไกล มีปุ่มกดที่มิจฉาชีพมาติดทับใว้บนปุ่มกดของตู้ ATM เพื่อโจรกรรมข้อมูลด้านการเงิน

พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ภัยใกล้ตัวครับ ระวังกันให้ดีๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มี.ค. 2556, 06:52:23 »
ตู้กรุงศรีใช่ใหมครับ ขอบคุณครับท่านจิ๋ว

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ภัยใกล้ตัวครับ ระวังกันให้ดีๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มี.ค. 2556, 08:51:27 »
ขอบคุณท่านพี่จิ๋วด้วยครับที่มาเตือนภัยให้พี่ๆน้องๆวัดบางพระครับ ระวังกันด้วยนะครับ ผมก็จะต้องตรวจตาดูแล้วครับเวลาไปกดเงินถ้าไม่ตรวจตาแล้วทำงานมาทั้งเดือนศูนย์เสียเงินให้กับมิจฉาชีพแย่แน่เลยครับ ระวังกันไว้ด้วยนะครับ :001: :054: :054:  
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ wahava

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มี.ค. 2556, 02:38:36 »
ขอบคุณมากครับ
แล้วจะระมัดวังไว้ครับ