ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้ที่อยู่บ้านอาจารย์หนวดบ้างครับ ท่านไหว้ครูวันเสาร์ 30/3/56 ที่ จ.กาญจนบุรี  (อ่าน 3681 ครั้ง)

ออฟไลน์ viratipt06

• ทุติยะ
  • **
ใครรู้ที่อยู่บ้านอาจารย์หนวดบ้างครับ ท่านไหว้ครูวันเสาร์ 30/3/56 ที่ จ.กาญจนบุรี

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
กระทู้นี้ไงครับ...

http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=29323

ขอเชิญร่วมงานไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ

ในวันเสาร์ที่ 30 มีนาคม 2556 เวลา 9.39 น.

ณ บ้านอาจารย์หนวด อยู่คง

อำเภอหนองปรือ จังหวัดกาญจนบุรี

ฝากข่าวโดย:เสือสำนึก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มี.ค. 2556, 10:46:30 โดย นักรบอาทมาต »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ อาริงาโต

• -
  • สัตตมะ
  • **
  • -
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
    • -
“ มา มะ  ปะริภุญชันตุ  จะมหาภูตา  อาคัจฉายะ  อาคัจฉามิ  เอหิมะมะ  มามา ”

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ไว้เจอกันครับ ไม่ทราบว่ามีรถไปไหมครับพอดีผมจะไปวันศุกร์ตอนบ่ายๆนอนค้างที่วัดครับและไปบ้านอาจารย์หนวด :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มี.ค. 2556, 09:21:55 โดย รุท หมัดหนักครับ »
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ JAWSUN

• ทุติยะ
  • **
มีใครเดินทางไปร่วมงานไหว้ครูบ้านอาจารย์หนวด(เดินทางคืนนี้)บ้างครับ ผมขอติดรถไปด้วยคน

ขอบคุณครับ

ขออนุญาติสอบถามครับผม  ผิดพลาดประการใดขออภัยครับ

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
ทราบข้อมูลจาก อ.หนวด ว่าท่านมีรถตู้ไว้ให้ 1คัน
รถน่าจะจอดใกล้กุฏิพระอาจารย์ต้อยครับ
และอาจจะมีรถลูกศิษย์ท่านอื่นๆอีก น่าจะพอขอร่วมทางได้ครับ