ผู้เขียน หัวข้อ: VIDEO งานไหว้ครูหลวงพ่อเปิ่น จัดโดยพระอาจารย์สัมพันธ์ วัดโคปูน 2556  (อ่าน 2438 ครั้ง)

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
VIDEO งานไหว้ครูหลวงพ่อเปิ่น จัดโดยพระอาจารย์สัมพันธ์ วัดโคปูน 2556

อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
ขอบคุณท่านนักรบที่ทำภาพมาให้ชมกัน.. :054:

ออฟไลน์ adgreen

• ปัญจมะ
อนุโมทนาในส่วนบุญส่วนกุศลครั้งนี้ด้วยนะครับบ  :054: :054: :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 เม.ย. 2556, 07:44:27 โดย adgreen »

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
สุดยอดครับ ฝีมือถ่ายสวยครับขอบคุณมาก

ออฟไลน์ mac_novo

• สัตตมะ
  • **
อนุโมทนาบุญด้วยน่ะครับ สาธุ สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ sitmeekru

• ปัญจมะ
ผม อยากไปวัด โคปูน บ้างจัง ครับ ศิษย์พี่

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขออนุญาตแชร์บารมีหลวงพ่อต่อด้วยนะครับ :090: :090: :090:

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
ผม อยากไปวัด โคปูน บ้างจัง ครับ ศิษย์พี่

อย่างไรถ้าว่างเมื่อไหร่  โทรมาได้เลยนะครับ...

เดี๋ยวชวนเพื่อนๆ  ที่เจอกันที่วัดบางพระไปด้วยกันได้เลยครับ....