ผู้เขียน หัวข้อ: พระสมเด็จเนื้อเกสร วัดเจ้าอาม บางขุนนนท์ บางกอกน้อย กรุงเทพฯ  (อ่าน 2249 ครั้ง)

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th

ได้มีโอกาสไปกราบหลวงพ่อ พระครูนิวิฐสาธุวัตร (หลวงพ่อทองล่ำ) เจ้าอาวาสวัดเจ้าอาม

หลวงพ่อท่านใจดีมากๆ มอบพระสมเด็จเนื้อเกสร สร้างปี พ.ศ. ๒๕๑๖ ให้กระผมไว้บูชา ๑ องค์

เลยเอามาให้เพื่อนสมาชิกได้รับชมกันครับ...

เว็บมาสเตอร์...  :001:

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามครับผม ขอบคุณที่นำมาให้ศึกษาครับ

ออฟไลน์ leo

• สัตตมะ
  • **
สวยครับพระที่คู่บุญคู่กายบางทีได้มาฟรีไม่ต้องเสียเงินครับ ขลังจริงๆขอบคุณที่แบ่งให้ชมครับ
[shake] "เศษแก้วบาดกายา กิเลสตัณหาพาบาดใจ"[/shake]