ผู้เขียน หัวข้อ: ใส่ Social Media เช่น Facebook, Twitter, Google+ ใน ข้อมูลส่วนตัว (Profile)  (อ่าน 2234 ครั้ง)

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
สวัสดีเพื่อนร่วมสมาชิกทุกท่านครับ...

พอดีมีเวลาว่างนิดหน่อย เลยแก้บอร์ดให้ใส่ Social Media จำพวก

Facebook, MySpace, Twitter, Google+, Youtube, DeviantArt, Pinterest ในข้อมูลส่วนตัว(Profile)

เข้าไปใส่ใน --> ข้อมมูลส่วนตัว --> ปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่ม

ผลที่ได้...

ลองใส่กันดูนะครับ...

เว็บมาสเตอร์...  :001:

ออฟไลน์ Chaiyanara

• Chaiyanara
  • ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ผมก็พึ่งจะรู้นะว่าต้องทำแบบนี้   

ออฟไลน์ Salayer01

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ใส่แล้วมันได้อะไรจากการใน social ค่ะ

ออฟไลน์ Primmontra

• คาสิโน
  • ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
เดี๋ยวต้องลองทำวิธีนี้ดูบ้างเเล้วค่ะ

ออฟไลน์ Sodikana

• Sodikana
  • ปฐมะ
  • *
ผมกำลังหาวิธีอยู่พอดีเลย จะเอาไปลองทำดูนะครับ