ผู้เขียน หัวข้อ: โดนเก๊มาแล้ว แต่ไม่ท้อ ( รุ่นอาเสี่ย ) รบกวนพี่ๆ ด้วยครับ  (อ่าน 1953 ครั้ง)

ออฟไลน์ Baboozaa202

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สืบเนื่องจากกระทู้ที่แล้ว โดนของไม่แท้เข้าไป ( เนื้อผง )  แต่ในใจก็ยังอยากบูชารุ่นนี้ให้ได้เลยได้เนื้อเงินมา รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ

ศรัทธาหลวงพ่อเปิ่นครับ  ตอนป.6 ได้รูปภาพหลวงพ่อเปิ่นหลังยันมา ก็ได้แต่ใส่ซองพลาสติก ไว้ที่กระเป๋าเสื้อ ทำไรราบรื่นดีครับ สอบเข้าม.1 ได้ชิวๆ ได้อยู่ห้องรองท๊อป ( ผมโง่มากนะครับ อย่าเทียบกะพวกเก่ง 555) ตอนนี้อายุ 30 ล่ะ พอมีกำลังทรัพย์ เลยอยากหาของหลวงพ่อไว้บูชา ดูรุ่นนี้อย่างเดียวเลย เพราะเข้ามาเว๊ปนี้แหละครับ ชื่อ ก็มงคลสุดๆ หลวงปู่ตั้งให้ด้วย

รบกวนพี่ๆ ดูให้ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เหรียญสวย ชัดเจน ยินดีด้วยนะครับ หลวงพ่อท่านมาโปรดครับ...  :016: :016:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
รุ่นประสบการณ์  หนังสือหลายเล่มก็ลงไว้.....

ยินดีด้วยครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ค. 2556, 10:29:24 โดย นักรบอาทมาต »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล

ออฟไลน์ Baboozaa202

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณทุกท่านที่แสดงความยินดีกับผมด้วยนะครับ.

อุ่นใจแล้วครับ. ขอสมัครเป็นคนในครอบครัวเวป bp ด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ค. 2556, 04:26:56 โดย Baboozaa202 »

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
ยินดีด้วยครับ  :114:

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยแท้ครับ ยินดีด้วย :016:

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
สวยจริงๆครับรุ่นนี้ แท้เฉียบเลย ผมมีแต่เนื้อผม ให้เพื่อผมก็รุ่นนี้ครับ ประสบการเยอะ ราคาเยาครับ  :016: :015:

ออฟไลน์ pesasit

• ตั้วครับ
  • จตุตถะ
  • ทำอย่างไรได้อย่างนั้น
จงพอใจในสิ่งที่ตนมี และภูมิใจในสิ่งที่ตนเป็น