ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามพวกพี่ๆครับ  (อ่าน 982 ครั้ง)

ออฟไลน์ ttn

• ปฐมะ
  • *
รบกวนถามพวกพี่ๆครับ
« เมื่อ: 25 ก.ค. 2556, 01:31:14 »
ผมอยากทราบว่าทางวัดมีสักน้ำมัน กับ ฝังตะกรุด รึเปล่าครับ ผมอยาสักเสือเผ่น กับ สังวาลย์ จะไปสักกับหลวงพี่ อาจารย์ท่านไหนบ้างครับ
ถ้าจะสักสามารถเลือกลายสักได้เลยเปล่าครับ ค่าครูยังบูชายังไง ช่วยพี่ๆบอกผมน่อยครับ
ถ้าผมถามคำถามผิดประการใดหรือสิ่งใดที่หลบหลู่ ผมกราบขอโทษ ด้วยนะครับ :065:
ผมศรัทธาในเรื่องพวกนี้ครับ พี่ท่านใดมี facebook @ มาหาผมน่อยได้ไหมครับ tta ttn <--เฟสผมเองครับ

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
ตอบ: รบกวนถามพวกพี่ๆครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ก.ค. 2556, 01:37:36 »
สักน้ำมันมี ฝังตะกรุดมี  แต่อยู่ๆก็มาอยากจะสัก อยากจะฝังแบบนี้งยาก

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ตอบ: รบกวนถามพวกพี่ๆครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 ก.ค. 2556, 11:30:47 »
ศรัทธาไปตามแรงศรัทธาเลยครับเชิญที่วัดเข้าไปแล้วกระจ่างครับแล้วจะรู้ว่าไม่น่ากังวลเลยรู้งี้ไปนานละ ปล.แนะนำนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ก.ค. 2556, 11:32:07 โดย j-club »