ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์พระศิวลี  (อ่าน 1676 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ae Lumhin

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยันต์พระศิวลี
« เมื่อ: 29 ก.ค. 2556, 08:54:58 »
เจ้าของภาพรอยันต์นี้มานาน พระอาจารย์ สัมพันธ์ วฑฒโน เมตตายันต์พระศิวลีไห้สมใจเค้าล่ะ " เบ้นซ์ สิงห์หลง " แบ่งปันเพื่อนสมาชิกได้ชม.    

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ยันต์พระศิวลี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 ก.ค. 2556, 09:20:29 »
สวยครับ :074:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ซาดุยฮุย

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 ก.ค. 2556, 10:56:46 »
สวยงามครับ  และขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ
[shake]ร่วมกันปลูกต้นไม้ ช่วยโลก  ช่วยเรา  ทำความดีถวายในหลวง

จะเดินตามรอยเท้าของพ่อด้วยความตั้งใจ   มอบชีวิตทุ่มเทให้แผ่นดินนี้   ทำความดีเพื่อชาติไทย

ท่องคำว่า เพียงและพอ จากหัวใจ[/shake]

ออฟไลน์ noom3435

• ตติยะ
  • หนุ่ม ลาดยาว
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 ก.ค. 2556, 11:17:51 »
เจ้าของภาพรอยันต์นี้มานาน พระอาจารย์ สัมพันธ์ วฑฒโน เมตตายันต์พระศิวลีไห้สมใจเค้าล่ะ " เบ้นซ์ สิงห์หลง " แบ่งปันเพื่อนสมาชิกได้ชม.   

พอจะมีเบอร์โทรที่วัด  หรือของลูกศิษย์  หรือของพระอาจารย์  มั้ยครับ  คือกล้วไปแล้วไม่พบครับ  อย่ากไปฝากตัวเป็นศิษย์ครับ