ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อนั่งหัวหมูป่า  (อ่าน 1699 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
หลวงพ่อนั่งหัวหมูป่า
« เมื่อ: 12 ส.ค. 2556, 09:11:52 »
 สวัสดีครับ วันนี้ผมพาครอบครัวไปงานทำบุญครบรอบวันเกิดหลวงพ่อ ความรู้สึกเดิมๆกลับมา เจอหลวงพี่และครูบาอาจารย์และพี่น้องศิษย์วัดบางพระรู้สึกอบอุ่นใจ วันนี้เลยขอนำเหรียญ หลวงพ่อนั่งหัวหมูป่า ปี ๒๕๓๔ มาให้พี่น้องได้ติชมกันครับ

ขอกราบขอบพระคุณหลวงพี่ต้อยหลวงพี่ญาและหลวงพี่ทุกรูปที่เมตตาต่อผมเรื่อยมาครับ

ขอบคุณครับ

คนรักษ์พระ

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: หลวงพ่อนั่งหัวหมูป่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ส.ค. 2556, 09:53:46 »
สวยงามครับพี่ :074:
รักและศรัทธา

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 ส.ค. 2556, 10:03:29 »
วันนี้ผมว่าจะให้พี่หนึ่งท่านสวดมนต์โพดชงโคให้พอดีเจอคนแถวบ้านว่ากลับบ้านไหมจะได้ไม่เสียเงินค่ารถ ผมเห็นเขาเรียบผมก็ไม่กล้าขัดวันไหนผมไปเจอพี่หนึ่งผมจะให้ท่านเป่าให้ครับ ผมขออภัยจริงๆครับพี่หนึ่ง :054: :054:

ออฟไลน์ Ramintra_Bangpra

• ตติยะ
  • บารมีหลวงปู่คุ้มครองลูกศิษย์ทุกคนครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 ส.ค. 2556, 10:07:59 »
วันนี้ผมเจอพี่รุท หมัดหนัก ด้วยครับยกพรหมเข้ามาเก็บตรงที่สักยันต์ข้างๆกุฏิหลวงลุงต้อย
 ผิดถูกขออภัยครับ

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ส.ค. 2556, 08:09:00 »
ขอบคุณครับพี่เจมส์ที่นำมาให้ชมครับ เนื้อเงินหาชมยากด้วย
ขอบคุณครับ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 ส.ค. 2556, 07:56:59 »
วันนี้ผมเจอพี่รุท หมัดหนัก ด้วยครับยกพรหมเข้ามาเก็บตรงที่สักยันต์ข้างๆกุฏิหลวงลุงต้อย
 ผิดถูกขออภัยครับ
ใช่แล้วครับผมมาช่วยงานทุกๆปีครับผมเสียดายครับว่าจะมาค้างที่วัดวันอาทิตย์แต่ติดธุระครับผม :001:

ออฟไลน์ -'๑'- C a e S a R -'๑'-

• ปัญจมะ
  • << เซียน หรือ เกรียน >>
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 ส.ค. 2556, 06:08:56 »
สวยงามมากมายครับ
ศิ ษ ย์ เ ท พ เ จ้ า ... แ ห่ ง ลุ่ ม น้ำ น ค ร ชั ย ศ รี ! ! 

B e l i e v e  i n  o n l y  t o  h e l p  u s

B e c a u s e   B e l i e v e   i n  t o  o n l y   c a u s e  m i r a c l e .