ผู้เขียน หัวข้อ: เสือตีนโต..อ.หนวด....ครับ(หลัังจากห่างหายไปนาน)  (อ่าน 6350 ครั้ง)

ออฟไลน์ k911

• สัตตมะ
  • **
หลังจากห่างหายไปนาน...คิดถึงครูบาอาจารย์ครับ ไม่ได้มาที่วัดนานมาก....พอมีโอกาสจึงรีบมาจาก ร้อยเอ็ดมาที่วัด ทันที
ได้กราบหลวงพ่อต้อย และได้รับความเมตตาจาก อ.หนวด..ได้เสือตีนโต..แห่งวัดบางพระ..ซึ่งก้อได้รอโอกาสนี้มานาน.. :027: :027:

ออฟไลน์ nirutjif

• ฉัฏฐะ
  • *
 :074: :074:สวยงามมากครับ ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ tiger3000

• ฉัฏฐะ
  • *
ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
ฝีเข็มอาจารย์นวด นั้นสุดยอดครับ  ไม่เช่นนั้นจะได้แชมป์โลกหรือครับ

ยินดีด้วยครับ...สวยคม...
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ punthush_45

• ตติยะ
หลังจากห่างหายไปนาน...คิดถึงครูบาอาจารย์ครับ ไม่ได้มาที่วัดนานมาก....พอมีโอกาสจึงรีบมาจาก ร้อยเอ็ดมาที่วัด ทันที
ได้กราบหลวงพ่อต้อย และได้รับความเมตตาจาก อ.หนวด..ได้เสือตีนโต..แห่งวัดบางพระ..ซึ่งก้อได้รอโอกาสนี้มานาน.. :027: :027:

สวยงามมากครับ...แจ่มไปเลย....ฝีเข็ม อ.หนวด สุดยอดครับ :015: :015: :015:

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
ขนพริ้วสุดยอดมาก ถ้าใครเห็นต้องอยากได้ตามแน่ๆครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
สวัสดีครับ หายไปนานเลย :002:

ออฟไลน์ Ramintra_Bangpra

• ตติยะ
  • บารมีหลวงปู่คุ้มครองลูกศิษย์ทุกคนครับ

สุดยอดเข้มขลังมากครับดีใจด้วยครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงามครับท่านยินดีด้วยครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดมาก

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ตามตรงนะครับใจผมก็อยากมีเสือครูไว้บูชาประจำกายเหมือนกันครับแต่ไปทีไรก็ยกพานกราบพระอาจารย์หันหลังทุกครั้งบารมีพอจะได้คิดว่าได้เหมือนกัน ยินดีกับท่านด้วยครับ :002: :016: :015: :025: :025: :002:

ออฟไลน์ mue

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สุดยอดเลยครับ

ออฟไลน์ gtr_1

• จตุตถะ
ดูมีชีวิตมาก เสือตัวนี้ :016:

ออฟไลน์ noom3435

• ตติยะ
  • หนุ่ม ลาดยาว

ผมกำลังมองดูอย่างตั้งแล้วนะ  แต่มันหาที่ติไม่ได้จริงๆ :054: :054:

ออฟไลน์ k911

• สัตตมะ
  • **
ต้นน้ำสบายดีนะครับ :016: :016:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ต้นน้ำสบายดีนะครับ :016: :016:
สบายดีครับ อิอิอิ

ออฟไลน์ baboon

• สัตตมะ
  • **
  • อยากให้ลิงมาอยู่เต็มหลัง
    • อีเมล
 ทั้งเขี้ยวและเล็บคมบาดใจ ยินดีด้วยครับผม

ออฟไลน์ mew2

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยมากๆครับ ยินดีด้วยครับ  :053: :053: :053:
ขอตายไปพร้อมกับคำว่าสักยันต์

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยคนครับ  ถ้าบุญผมมีคงได้บ้าง5555 20; 20; 20;

ออฟไลน์ chokchai_Ubon

• ตติยะ
ฝีเข้มสุดยอดมากครับ ...ยินดีกับท่านด้วย  :015:

ออฟไลน์ tata@state

• The More U Give The More U Get
  • ตติยะ
  • ยิ่งให้ ยิ่งได้,Tata
อนุโมทนาด้วยครับ สวยงาม น่าเกรงขาม :015:
The More U Give The More U get,Tata

ออฟไลน์ pitsanupong

• ตติยะ
    • MSN Messenger - pitsanupong1101@gmail.com
    • อีเมล
ไม่ทราบ อ.หนวดอยู่ตรงไหนครับ หรือ มีรูปแกหรือเปล่าครับ ช่วยลงได้หรือเปล่าครับ  ขอบคุณครับ :054:

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
ไม่ทราบ อ.หนวดอยู่ตรงไหนครับ หรือ มีรูปแกหรือเปล่าครับ ช่วยลงได้หรือเปล่าครับ  ขอบคุณครับ :054:

ออกไป  หน้ากระดานสนทนา  ครับ

ใช้ ช่องค้นหาด้านบน  พิมพ์ว่า " อาจารย์หนวด " รับรองเจอแน่ๆ   อ่านไปเรื่อยๆครับ...

ปล. อยากทราบอะไรนอกเหนือจากนี้ ก็ใช้ช่องค้นหานี้ได้ครับ....

แต่เจอกระทู้ไหนโพสเกิน 120 อย่าโพสนะครับ

เดี๋ยวโดนลบแล้วเสียดาย  กระทู้ของเจ้าของที่เขาโพสไว้ครับ

มีประโยชน์กับท่านอื่นแต่ต้องมาโดนลบ...

พี่น้องท่านอื่นมาที่หลังก็จะเสียโอกาส
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ส.ค. 2556, 09:15:50 โดย นักรบอาทมาต »