ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามยันต์ที่เหมาะสม สักกับอ.หนวด  (อ่าน 1357 ครั้ง)

ออฟไลน์ jirachaya

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
สวัสดีค่ะ
ชื่อต่าย อายุ 30 ปี
แนะนำคร่าวๆนะค่ะ ทำงานโรงแรมเป็นเซลล์ และค้าขายผ่านเน็ตบ้าง
แต่ตอนนี้(เป็นมาตลอด) การทำงานจะรู้สึกว่า ค่าของคนอยู่ที่คนของใคร
อยากค้าขายดี เป็นที่รักของคนทั่วไป

เรื่องความรัก ไม่สมหวังค่ะ มีแฟน แต่แฟนมีคนอื่น

ดูแล แม่ และช่วยเหลือเกื้อกูลญาติตามกำลัง
ทำบุญกับคนบ้า คนจิตไม่ดี ก็ไม่เคยดูถูกดูแคลนค่ะ

แต่ก็ยังติดๆขัดๆ

รบกวนแนะนำด้วยค่ะว่าควรสักรูปอะไร
ที่หลังไหล่ซ้าย สักรูปปลา กับหยินหยางไว้ จะมีปัญหามั้ยค่ะ อันนี้สักเครื่องไม่ได้ลงของอะไร
อยู่เมืองกาญจน์ค่ะ สะดวกไปสักที่หนองปรือกับ อ.หนวดค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ตอบ: สอบถามยันต์ที่เหมาะสม สักกับอ.หนวด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 ส.ค. 2556, 07:39:46 »

เดินทางไปหาอาจารย์เลยครับ แล้วเรียนปรึกษาท่านเลยครับ ท่านจะเมตตาให้เองครับ อย่าลืมเช็คว่า อาจารย์ท่านอยู่ไหม?นะครับ

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามยันต์ที่เหมาะสม สักกับอ.หนวด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 ส.ค. 2556, 10:24:31 »

เดินทางไปหาอาจารย์เลยครับ แล้วเรียนปรึกษาท่านเลยครับ ท่านจะเมตตาให้เองครับ อย่าลืมเช็คว่า อาจารย์ท่านอยู่ไหม?นะครับ

ตามที่พี่เจมบอกเลยครับ :001:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ jirachaya

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 ส.ค. 2556, 09:54:38 »
ขอขอบคุณคุณพี่ทั้งสองมากๆเลยนะค่ะ  :001: