ผู้เขียน หัวข้อ: พระอาจารย์ญา และ พระอาจารย์นัน เมตตามาครับ (ต่างวาระ)  (อ่าน 2769 ครั้ง)

ออฟไลน์ neofiat

• ลูกศิษย์พระอาจารย์ญา
  • ตติยะ
พระอาจารย์ญา เมตตา สัก งบน้ำอ้อย, กวางเหลียวหลัง, ล้อมยันต์

พระอาจารย์นัน เมตตา สัก 29 ยอด(ต่อ กำแพง), ยันต์ตรงเสือ (อันนี้อยากถามว่าชื่อยันต์อะไรครับ และพุทธคุณเช่นไร)

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่านล่วงหน้าสำหรับคำตอบเรื่องยันต์ตรงเสือครับ

ปล.กางเกงแอบน่ารัก เมียซื้อให้ครับ  :009:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ย. 2556, 09:43:02 โดย neofiat »
เก้ายอด > แปดทิศ > พระปิดตา > บัวแก้ว > เสือไต่เขาคู่ > หมูป่า > ลิงลมคู่ > จิ้งจกคู่ > กวางเหลียวหลังคู่ > ต่อ 29 ยอด > งบน้ำอ้อย

ออฟไลน์ san53774

• สัตตมะ
  • **
ขยันไปกราบพระอาจารย์บ่อยแบบนี้ อย่าเผลอครับ ถ้าเผลอมองอีกทีเต็มหลังแล้วครับ ยินดีด้วยครับผม

• ตติยะ
อยากรู้ชื่อยันต์ ตรงหน้าเสือครับบบบบบบบบบ

:070:

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
เป็น ยันต์ หัวใจเสือหรือเปล่าครับ  :075:

ผิดพลาดยังไงขออภัยด้วยนะครับ

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ nongaom

• ตติยะ
  • ตามนั้น
    • อีเมล
น่าจะ นะหัวใจเสือ กุ รุ สุ กุ ขออภัยภาพเล็กอ่านยากจริงๆครับ ผิดถูกประการใดขออภัย

ขอบคุณ
คนโง่เอาใจไว้ที่ปาก คนฉลาดเอาปากไว้ที่ใจ

• ตติยะ
เอาไปถาม Facebook เพจ ตำนานสักยันต์ไทย ได้ความว่า เป็น นะเสือครับ บางที่ก็เรียกนะคงกระพัน จาก คุณ Admin Bank ส่วนอีกเพจ ก็บอกว่าเป็นนะหัวใจเสือครับ (จากเพจ ลูกศิษย์วัดบางพระฯ)

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
นะเสือด้วยอีกเสียงครับ ผิดถูกขออภัย :002: :002: