ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องหลวงพี่ติ่งครับผม  (อ่าน 1315 ครั้ง)

ออฟไลน์ youknow

• ตติยะ
ผมกำลังอยากไปฝากตัวเป็นศิษย์วัดบางพระครับ ขอฝากตัวกับพี่ๆในบอร์ดด้วยครับ ที่อยากจะสอบถามคือ ตอนนี้หลวงพี่ติ่ง ยังสักน้ำมันอยู่มั้ยครับ แล้วท่านอยู่วันไหนบ้าง หรือว่ามีเบอร์ติดต่อสอบถามรึเปล่าครับ พอดีอยากสักทางด้าน เมตตา ครับผม

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
ตอบ: สอบถามเรื่องหลวงพี่ติ่งครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ก.ย. 2556, 04:26:06 »
หลวงพ่อติ่งยังสักน้ำมันอยู่  ถ้าวันไหนคนเยอะท่านก็ไม่สักครับ
ถ้าไม่มีกิจนิมนต์ท่านก็อยู่ทุกวัน ไม่ต้องโทรปรึกษาอะไรหร็อกครับ
สะดวกไปวันไหนก็ไปถึงวัดแต่เช้าได้เลย วันเสาร์ อาทิตย์ท่านจะไม่ค่อยรับกิจนิมนต์ข้างนอก

ออฟไลน์ youknow

• ตติยะ
ตอบ: สอบถามเรื่องหลวงพี่ติ่งครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ก.ย. 2556, 11:17:34 »
ขอบคุณมากครับ