ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามชื่อยันต์ครับ  (อ่าน 1347 ครั้ง)

ออฟไลน์ MEEMON

• ปัญจมะ
รบกวนสอบถามชื่อยันต์ครับ
« เมื่อ: 30 ก.ย. 2556, 11:17:19 »
พระอาจารย์ญาท่านเมตตามาสองยันต์ ด้านขวาถ้าผมจำไม่ผิดคือยันต์พุฒซ้อนใช่ไหมครับ ส่วนด้านซ้ายนี่ผมจนปัญญาจริงๆ มีท่านใดพอทราบบ้าง ? ขอบพระคุณมากครับ

ออฟไลน์ nongaom

• ตติยะ
  • ตามนั้น
    • อีเมล
ตอบ: รบกวนสอบถามชื่อยันต์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 ต.ค. 2556, 04:53:38 »
เรียกว่ายันต์มิ ครับ ส่วนท่านจะลงอะไรไว้ อยากทราบก็ถามท่านเอานะครับ
คนโง่เอาใจไว้ที่ปาก คนฉลาดเอาปากไว้ที่ใจ