ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องเหรียญหลวงพ่อเปิ่นครับ  (อ่าน 1116 ครั้ง)

ออฟไลน์ libido36

• ตติยะ
จากที่ผมได้ฝากตัวเป็นศิษยวัดบางพระ ตอนนี้อยากหาเหรียญหลวงพ่อเปิ่นมาไว้ห้อยคอครับ คืออยากจะทราบว่ามีรุ่นไหนบางที่หลวงพ่อปลุกเสกและยังพอหาเช่าได้ ที่วัดพอจะยังมีให้เช่ารึเปล่า รบกวนพี่ๆทุกท่านให้คำแนะนำทีครับ

ออฟไลน์ Ramintra_Bangpra

• ตติยะ
  • บารมีหลวงปู่คุ้มครองลูกศิษย์ทุกคนครับ
ตอบ: สอบถามเรื่องเหรียญหลวงพ่อเปิ่นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 ต.ค. 2556, 02:30:54 »
จากที่ผมได้ฝากตัวเป็นศิษยวัดบางพระ ตอนนี้อยากหาเหรียญหลวงพ่อเปิ่นมาไว้ห้อยคอครับ คืออยากจะทราบว่ามีรุ่นไหนบางที่หลวงพ่อปลุกเสกและยังพอหาเช่าได้ ที่วัดพอจะยังมีให้เช่ารึเปล่า รบกวนพี่ๆทุกท่านให้คำแนะนำทีครับ

กุฎิใหญ่เลยครับพี่

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามเรื่องเหรียญหลวงพ่อเปิ่นครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ต.ค. 2556, 12:26:43 »
พี่ที่แผงพะหรือที่กุฎิใหญ่ได้ครับ :017:
รักและศรัทธา