ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามว่า ผมจะเอา"รกแมว"หรือ"น้องแมว" ให้พระอาจารย์ เป่าให้จะได้ไหมครับ  (อ่าน 1116 ครั้ง)

ออฟไลน์ lnwprasit

• จตุตถะ
  • ทำดี ได้ดี ทำชั่ว ได้ชั่ว
    • MSN Messenger - lnwprasit@hotmail.com
    • อีเมล
ผมได้มาจากแฟนน่ะครับ แล้วผมได้ศึกษามาว่าถ้าให้พระอาจารย์ที่เรานับถือ เคารพ ให้ท่านเป่าให้จะมีความศักสิทธิ์เพิ่มน่ะครับ ผมก็เลยอยากสอบถามว่าจะได้ไหมครับ

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ lnwprasit

• จตุตถะ
  • ทำดี ได้ดี ทำชั่ว ได้ชั่ว
    • MSN Messenger - lnwprasit@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณครับ ผมจะลองถามหลวงพี่นันดูน่ะครับ :017: