ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อที่ระลึกของ เว็บไซต์วัดบางพระ รุ่นที่ 6 ปั57  (อ่าน 3912 ครั้ง)

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ปีนี้ไม่เปิดจองเสื้อที่ระลึกของ เว็บไซต์วัดบางพระ รุ่นที่ 6 หรือครับ รออยู่ครับ

ออฟไลน์ Chotipat

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
รอเช่นกันครับ จะทันมั๊ยนี่?  :002:
[shake]เป็นมิตรกับคนทุกคน เป็นเพื่อนกับลูกเสืออื่นทั่วโลก[/shake]

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
สงสัยอาจจะไม่มี อาจจะทำเข็มกลัดหรืออะไรแทน
รอฟังข่าวอีกที

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
รออยู่นะครับ  25; 25; 25;
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ไม่มีรุ่น6 เสียดายแย่เลยครับ เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกๆท่านครับ :053:
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
รอฟังอยู่เช่นกันครับ แต่ถ้าปีนี้ไม่มีก็น่าเสียดายเหมือนกันนะครับ(เหมือนขาดอะไรไปอย่าง)

ออฟไลน์ Boonsom

• ตติยะ
    • อีเมล
ผมว่าถ้าไม่ทัน ประชาสัมพันธ์ เปิดจำหน่ายวันไหว้ครูก็คงได้น่ะครับ เป็นความคิดเห็นส่วนตัวน่ะครับ

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานครับ  :016: :015:

ออฟไลน์ kong2222

• จตุตถะ
    • อีเมล
 :054: :054: :ผมก้อรอเช่นกันครับ : :054: :054:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
เจื้อยแจ้ว แว่วมา..

เสื้อที่ระลึกรุ่น ๖ จัดทำแน่นอนครับ

ติดตามรายละเอียดได้เร็วๆ นี้

36; 36; 36;

ออฟไลน์ ...ปราณจิต...

• ที่ปรึกษา
รอหน่อยน่ะครับ ข่าวดีกำลังมา :001:
อาจมีการเปลี่ยนวิธีจับจองกันนิดหน่อย
-๐ความเชื่อที่ดี มักก่อเกิดสิ่งที่ดีตามมา
       ปาฏิหารเกิดได้ถ้าใจยึดมั่น๐-

-๐พระดีไม่บูชาก็ไม่ต่างอะไรกับก้อนดิน
   สักแล้วไม่รักษาถึงเวลาใครเล่าจะช่วย
      หมั่นทำกรรมดีคุณพระคุ้มครอง๐-

-๐ปราณจิต๐-

• สัตตมะ
  • **
รอหน่อยน่ะครับ ข่าวดีกำลังมา :001:
อาจมีการเปลี่ยนวิธีจับจองกันนิดหน่อย

ขอบคุณครับ พี่ปราณจิต มาเองเลย  :015: :015: :015: :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
คิดถึงสุดๆ สบายดีนะครับ :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.พ. 2557, 07:43:52 โดย ~เสน่ห์ต้นน้ำ~ »

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
ผมก็รอและคอยให้กำลังใจทีมงานอยู่เหมือนกันครับ
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ ...ปราณจิต...

• ที่ปรึกษา
คิดถึงสุดๆ สบายดีนะครับ :002:
สบายดีครับน้องต้น ไหว้ครูคงได้เจอกัน  :001:

ออฟไลน์ phongsak_ng

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล
 :054: :054: :054:

ให้กำลังใจทีมงานนะครับ...

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com

ผมก็รออยู่เหมือนกันครับ
ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานอีกเสียงนึงครับ
  :058:  :058:  :058:

ออฟไลน์ CHARATORN

• ตติยะ
    • อีเมล
ผมก็เป็นอีก 1 เสียงที่รอคอยครับ
 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15; 15;

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
รอคอยเหมือนเช่นทุกปีครับ.(^___~).♡

• สัตตมะ
  • **

สวยงาม สมการรอคอย  25; 25; 25;

• สัตตมะ
  • **

สวยงาม สมการรอคอย  25; 25; 25;

อ้า รูปจากเฟสบุ๊คแน่เลย

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ชี้แจงรายละเอียดตามนี้นะครับ..

http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=30631