ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามพี่ๆ เกี่ยวกับยันต์หมูครับ :))  (อ่าน 1993 ครั้ง)

ออฟไลน์ masater.art

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
พอดีว่า ได้พระอาจารย์เมตามาครับ แต่ว่าไม่เคยเห็นเลยอยากทราบว่าเป็นยันต์อะไรพุธคุณด้านใหนครับ  :090: :090: :090:

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เตือนตน โดยส่วนตัว ไม่ได้ต้องการยันต์ใดเป็นพิเศษ พระอาจารย์ท่านว่ารูปใหนดี ยันต์ใหนดี ตัวเองจะต้องรับไว้ เพราะสำหรับตัวเองนั้น การสักยันต์คือ ความอดทน และ เพียรพยายาม

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
หมูไงครับ

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
แคล้วคลาด คงกระพัน ครับ ถ้าจำไม่ผิดนะครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ supongmai

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ชอบ คำเตือนตนจัง  :053: :053: :053: