ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำจากท่านผู้รู้เดี่ยวกับการสักน้ำมัน  (อ่าน 1171 ครั้ง)

ออฟไลน์ purita

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
วันนี้เราได้ไปที่กุฏิหลวงพี่นัน ขอเมตตาท่านให้สักน้ำมันด้านเมตตา และเสริมเสน่ห์
กับท่าน  ตอนแรกตั้งใจจะขอกวางเลียวหลังแต่เท่าที่รู้ใครๆบอกไม่ให้ขอลายท่าน
เราเลยบอกกับท่านขอในด้านเมตตา และเสริมเสน่ห์ ท่านก็เลยให้เรายื่นแขน2ข้าง
ลงน้ำมันที่ท้องแขนทั้ง2ให้พร้อมกับลงนะที่หน้าผากและลงน้ำมันทีลิ้นพร้อมเป่าหัวให้
เราเลยอยากรู้ว่าหลวงพี่นันท่าลงน้ำมันลายอะไรค่ะ ขอถามท่านผู้รู้ด้วยค่ะ
 (แต่แอบผิดหวังเล็กๆนะ ที่ไม่ได้ลายที่ตั่้งใจไว้) แต่ท่านคงดูแล้วว่าเราต้องเสริมเรื่องอะไร
ถึงได้ลงน้ำมันลายนี้มาให้เรา รบกวนด้วยค่ะ
ขอบคุณที่ให้ความรู้ด้วยค่ะ

ออฟไลน์ coronicc

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ขอรู้ด้วยคนนะครับอยากทราบเหมือนกัน            

ออฟไลน์ nirutjif

• ฉัฏฐะ
  • *
สุดยอดเลยครับลงแขนสองข้างคือนกสาริกาสองตัว ลงนะที่หน้าผากกับลิ้นครับเป็นเสน่ห์ที่สุดอีกอย่างครับ