ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้หญิงสักน้ำมันค่ะ  (อ่าน 1921 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jtp

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สอบถามผู้หญิงสักน้ำมันค่ะ
« เมื่อ: 13 ม.ค. 2562, 02:49:11 »
สอบถามพี่ๆที่มีประสบการณ์สักค่ะ มีโอกาสได้ไปสักน้ำมันกับหลวงพี่นัน2ครั้ง ครั้งแรกหลวงพี่เมตตาให้กวางเหลียวหลัง รอบที่ 2 ได้ยันต์หงษ์(ไม่รู้ว่าหงษ์อะไร เห็นมีหลายแบบทั้งหงษ์คู่ พญาหงษ์ ฯลฯ  เลยไม่แน่ใจว่าหลวงพี่เมตตาให้อะไรค่ะ เห็นเว็บอื่นๆบอกว่าสักครั้งแรกต้องมียันต์ครูพวกยันต์เก้ายอด ห้าแถว แต่ยังไม่ได้จะเป็นอะไรไหมคะ หรือต้องบอกหลวงพี่ด้วยแล้วถ้ายันต์ทับกันจะเป็นไรไหมคะ หลวงพี่ที่สักคนเดิม อยากทราบความหมายของยันต์แต่ละอันด้วยค่ะ ขอบคุณทุกคนที่เมตตาช่วยตอบนะคะ