ผู้เขียน หัวข้อ: เสือหมอบ หลวงพ่อเปิ่น ปี 2535 มีของปลอมมั้ยคะ มีคนจะให้เช่าต่อ 600 บาท  (อ่าน 3727 ครั้ง)

ออฟไลน์ yantra

• ทุติยะ
  • **
น่ารับไว้มั้ยคะ ขอบคุณค่ะ  :079:

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
สอบถามราคาที่ วัดนก ก่อนดีกว่า  โทร...02-410-7849,02-410-7755

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
เห็นด้วยกับพี่สายัณครับ ถ้าอยากได้ไว้บูชาจริงๆ ลองไปดูที่วัดนก ก่อนจะดีกว่ามานั่งเสี่ยงครับ :-*

ออฟไลน์ yantra

• ทุติยะ
  • **

http://www.uamulet.com/UAPKBoardDetail.asp?qid=52711

เจ้าของบอกว่าเนื้อเป็นทองเหลือง ช่วยเข้าไปดูทีนะคะ
 ขอบคุณมากค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.พ. 2551, 02:34:46 โดย yantra »

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ของวัดนก สายตรงวัดบางพระ ไม่มีเก้ ไว้ใจได้ 100% เอาตรงนี้ดีกว่า

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
วัดนก หมดแล้วนะจ้ะพี่น้องครับ ผมก็จะไปรับมาอยู่ อิอิ  ;D