ผู้เขียน หัวข้อ: อ.อ๊อด ถ่ายรูปคู่กับหลวงพ่อเปิ่น สมัยที่ยังเป็นหนุ่ม  (อ่าน 3611 ครั้ง)

ออฟไลน์ โจ้ กาฬสินธุ์

• ตติยะ
  • หนุ่มเมืองน้ำดำ
    • MSN Messenger - hs4lbk778@hotmail.com
    • http://e-sarnsakyan.com
    • อีเมล
เป็นภาพ สมัยที่ตาบุญมี ยังบวชอยู่ที่วัดบางพระ แล้วเป็นวันที่มีพิธีเททองหล่อพระกริ่ง หลายปีที่ผ่านมา

อาจารย์มนตรี พุ่มทิพย์ ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น สายอีสาน

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มี.ค. 2551, 08:38:25 โดย โจ้ กาฬสินธุ์ »

ลูกศิษย์ หลวงพ่อเปิ่น สาย ตามี และ อ.อ๊อด แห่งภาคอีสาน

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
ผมคุ้นๆว่าเป็นการเทกริ่งเงินล้าน ปี2535 นะครับ  ใช่หรือเปล่าครับพี่โจ้  กาฬสินธุ์   ถ้าใครอยู่ในเหตุการณ์เมื่อคราวเทกิร่งเงินล้าน  ช่วยบอกหน่อยครับว่าเป็นยังไง  ที่ผมได้ยินมาสุดยอดเลยครับ  แต่พูดตรงนี้ไม่ได้เดี๋ยวเค้าจะหาว่าเล่านิทานครับ

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
เล่าให้ฟังหน่อยครับ
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ บูรพาไร้พ่าย

• ตติยะ
  • หมื่นปีมีข้าคนเดียว

คิดถึงพ่ออ๊อดมากๆเลยคับ

บูรพาไร้พ่าย ..... หมื่นปีมีข้าคนเดียว

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
 ;D อ.อ๊อดตอนนั้น.....หน้าตาหล่อเนาะ  :-*
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
รูป กาย สังขาร ย่อมเสื่อมไปเป็นธรรมดา
สมัยนั้นเป็นหนุ่มหล่อ
สมัยนี้ แกร่งกร้าน
สมัยหน้าชราภาพ
อยากเก็บความทรงจำเก่าๆ ก็ต้องเป็นดาราหน้ากล้องนะครับ :)