ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ ผมเป็นศิษย์ใหม่วัดบางพระครับ ขอฝากเนิ้อฝากตัวด้วยครับ  (อ่าน 2967 ครั้ง)

ออฟไลน์ SITH-MEE-KROO

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวัสดีครับ ผมเป็นศิษย์ใหม่วัดบางพระครับ ขอฝากเนิ้อฝากตัวด้วยครับ พึ่งจาด้ายเข้ามาโพสวันสองวันนี้เอง ถ้าผมทามอะไรผิดไปก็ขอให้ชี้แนะด้วยนะครับ ด่าว่ากานด้ายเลยเสาร์ที่แล้วผมพึ่งจาไปขอสักมา ได้ยันต์ครูมาแล้ว อาจจะมีอะไรที่ผมสงสัยแล้วถามไปซ้ำเหมือนคนอื่น ก็ขอโทษด้วยนะครับ แต่ก็พยายามได้กลับไปดูกระทู้เก่าบ้างแล้วก็ได้ความรู้เยอะดี อย่างไรก็ขอให้พี่ช่วยชี้นำด้วยละกานครับ ผมอยู่แถวพรานนกเพื่อนๆพี่คนไหนอยู่แถวนั้น บ้างจาได้ทำความรู้จักกันครับ เบอร์โทรผม 086-301-4778คับ ชื่อนัทคับ ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ยินดีครับ ขอให้มีความสุขในธรรมนะครับ :-*

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ยินดีต้อนรับมีไรสงกะสัยถามตอบกันได้เลยจ้า  ;D

ออฟไลน์ ## การะเวก ##

• ตติยะ
  • อิติสุคคะโต
ศิษย์บางพระยินดีต้อนรับทุกคนครับ  ยินดีให้คำแนะนำทุกเรื่องคร๊าบ!!ยกเว้นเรื่องเงิน อิอิ  :005: :005:

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
Welcome to the World of black majic!

Let's start to have "Tattoo"

Go go  :080:

cho presley       

ออฟไลน์ noppkun

• ปัญจมะ
สวัสดีครับ  เรานพนะยินดีตอนรับ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
Welcome to the World of black majic!

Let's start to have "Tattoo"

Go go? :080:

วิชาสักยันต์ ของวัดบางพระ ไม่ใช่ black majic (มนต์ดำ) นะครับ แต่ลวดลายจะออกไปทางสี เขียวดำๆ หรือไม่เห็นลาย (สักน้ำมันต์)
นึกว่าวง  SATANA มาเอง Black Majic woman

ออฟไลน์ โจ้ กาฬสินธุ์

• ตติยะ
  • หนุ่มเมืองน้ำดำ
    • MSN Messenger - hs4lbk778@hotmail.com
    • http://e-sarnsakyan.com
    • อีเมล

ลูกศิษย์ หลวงพ่อเปิ่น สาย ตามี และ อ.อ๊อด แห่งภาคอีสาน

ออฟไลน์ Teerawat

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอให้อำนาจบารมีหลวงพ่อเปิ่น ครูบาอาจารย์คุ้มครองนะคับ

ออฟไลน์ punkzilla

• จตุตถะ
สวัสดีศิษย์ใหม่จ้า สงสัยอะไร ถามลุงๆป้าๆได้เรยน๊า  ;D
ความดีเหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องโชว์ ^^*

ออฟไลน์ ภานุวัฒน์

• ตติยะ
  • มีของดี ทำดี แล้วจะได้ ดี
    • MSN Messenger - gangster_poppylove_74@hotmail.com

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
 :002:  มาต้อนรับด้วยอีกคนครับ ..  แวะมาบ่อยๆ ความรุ้ที่บอร์ดนี้ เยอะแยะมากมาย  ป้าๆลุงๆ เค้าเก่งคับ   ฮ่าๆ    :004:

ออฟไลน์ แดง ไบเล่

• ปัญจมะ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ  :)

ออฟไลน์ denกลเกษตร38

• ทุติยะ
  • **
  • ความทุกข์ที่เกินทน จะหลอมคนให้ทนทาน
    • MSN Messenger - den_niti@hotmail.com
    • อีเมล
สวัสดีทุกๆท่านครับ ผมก็อีกคนนึงที่เพิ่งเป็นศิษย์หลวงพ่อเปิ่น วักบางพระ ด้วยอ่ะครับ เมื่อวันที่1 เมษายน นี้เอง สักน้ำมันที่นี่แหละครับ  ฝากเนื้อและ ตัวด้วยน่ะครับท่านๆทั้งหลาย
ความทุกข์ที่เกินทน  จะหลอมคนให้ทนทาน   

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
สวัสดีทุกๆท่านครับ ผมก็อีกคนนึงที่เพิ่งเป็นศิษย์หลวงพ่อเปิ่น วักบางพระ ด้วยอ่ะครับ เมื่อวันที่1 เมษายน นี้เอง สักน้ำมันที่นี่แหละครับ? ฝากเนื้อและ ตัวด้วยน่ะครับท่านๆทั้งหลาย
ยินดีครับ  :-*