ผู้เขียน หัวข้อ: เอารูปเหรียญรุ่นที่ 2 ของวัด หรือรุ่น 20 หลวงพ่อเปิ่นขี่เสือมาให้ชม  (อ่าน 5336 ครั้ง)

ออฟไลน์ -'๑'- C a e S a R -'๑'-

• ปัญจมะ
  • << เซียน หรือ เกรียน >>
ภาพไม่ค่อยชัดนะคับ? เพราะ ถ่ายจากมือถืออะ? ถอดจากคอมาถ่ายเลย อิอิ (เด๋ววันหลัง? จาเอารุ่น 21 เสือเผ่นใต้ฐานมาให้ชม + รอยสักรูปอินทรีย์ กะ เสือหางขาด ที่เปงลายมือของหลวงพ่อเปิ่นที่สักเอง? มาให้ชมน่ะ? เพราะรอยสักนั้นอยู่ที่หน้าอกของพ่อผม อิอิ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 2549, 09:57:57 โดย เว็บ... »
ศิ ษ ย์ เ ท พ เ จ้ า ... แ ห่ ง ลุ่ ม น้ำ น ค ร ชั ย ศ รี ! ! 

B e l i e v e  i n  o n l y  t o  h e l p  u s

B e c a u s e   B e l i e v e   i n  t o  o n l y   c a u s e  m i r a c l e . 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
แจ่มมากเลยเอกแต่พี่ขอแนะนำนิดนึงน่ะ.......แปลงไฟล์ภาพจาก.bmpเป็น.jpgจะทำให้ใช้เนิ้อที่น้อยลงแต่คุณภาพเท่าเดิมครับผม

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
แหมพี่เอ ใจดี ช่วยทำให้น้องเขาหน่อย สิ จัดไปอย่าให้เสีย  :005:

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น