ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเกี่ยวกับการจะไปสัก หน่อยครับ  (อ่าน 2163 ครั้ง)

ออฟไลน์ จ๊ะจ๋า

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ด้วยความเคารพครับ คือผมตั้งใจจะไปสักที่วัดบางพระครับ แต่กลัวไปเสาร์อาทิตย์คนจะเยอะ รบกวนสอบถามนิดครับว่า ถ้าไปวันปกตินี้ไปวันไหนดีครับที่คนไม่เยอะ และรบกวนสอบถามเพิ่มถ้าผมจะสัก ด้านเมตตา กับเสริมดวง หน้าที่การงานสักกับ หลวงพี่ท่านใดดีครับ ขอบพระคุณมากๆครับ :001:

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ไปได้ทุกวัน ไม่เว้นวันพระ เร็วช้าต้องเสี่ยงดวง ไปเช้าหน่อยคน อาจจะน้อย
หลวงพี่ติ่ง สักน้ำมัน อย่างเดียว
ส่วนพระอาจารย์ท่านอื่น สักหมึก+น้ำมัน
ชอบแบบไหนไปตามนั้น ลองเดินดูว่ากุฎิไหนคนน้อย เอากุฎินั้นได้เลย ขลังหมดทุกท่าน ทุกพระอาจารย์
แบบเสริมดวง ไม่รู้มีหรือเปล่า เพราะไม่ใช่สำนักอาจารย์หนู กันภัย ที่มียันต์ 5 แถว

ออฟไลน์ เอส ท่าพระ.กทมครับ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ผมขอแนะนำให้ไปตอนเช้าครับ สักประมาณ 8-9โมง คนกำลังน้อย

สวน อาจารย์ก็แล้วแต่คุณนะคับแบบที่คุณสายัณเขาบอกอะคับ

คลังทุกอาจารย์คับ สวนตัวผม จะไปวันที่ 3 นี้อะคับมีไรคุยกานได้

ศิษอาจารย์เดียวกัน  คับ

ออฟไลน์ punkzilla

• จตุตถะ
วันที่ 3 มีงานวัดนกนะจ้ะ ถ้าใครว่าง ก้อไปกันเยอะๆน๊า มีแจกวัตถุมงคลด้วย  :-*
ความดีเหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้ แต่ไม่ต้องโชว์ ^^*

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
แล้วแต่ดวง แต่สักทุกวัน ไม่เว้นวันหยุดราชการ ครับ

เรื่องคนก็ตามดวงเลยครับ คนเยอะคนน้อย บ้างผมไป เต็มกุฏิ บ้างผมไปมีไม่ถึง 5 คน  ;D

ออฟไลน์ golf f1

• สัตตมะ
  • **
ไปวันไหนคนก็เยอะครับอยากได้ของดีต้องทนหน่อยครับส่วนยันต์5แถวที่วัดก็มีนะครับแต่เป็นแนวนอนนะครับมีมาตั้งนานแล้วอยากได้เมตตาต้องอาจารย์ติ่งครับท่านเก่งด้านนี้แต่ทุกอาจารย์ท่านเก่งเหมือนกันครับเพราะศิษย์หลวงปู่เหมือนกัน :016: :015: :093:
สักเสกเลขยันต์ ทำดีทำได้ทุกวัน ความรักเกิดได้ทุกวินาที

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
จ-ศ วันไหนก็ไดครับพี่น้อง ยินดีต้อนรับครับผม :-*

ออฟไลน์ punkzilla

• จตุตถะ
ไปมะไหร่บอกด้วยน๊า ไปด้วยๆ ไปไน๋ไปด้วย เด๋วช่วยห้าบาท  ;D

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ไปวันธรรมดาไวดีครับ ไปเสาร์อาทิตย์รอนานนิดนึง  ;)
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็