ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้รู้ครับอยากรู้เกี่ยวกับตระกรุตหลวงพ่อเปิ่น  (อ่าน 1973 ครั้ง)

ออฟไลน์ golf f1

• สัตตมะ
  • **
ผมอยากรู้ครับตระกรุต9 ดอกของหลวงปู่นี้สร้างปีไหนครับและราคาเท่าไหร่ไม่รวมตระกรุตดอกอื่นที่ติดมากับตระกรุต9 ดอกนะครับขอบคุณล่วงหน้านะครับ :054:
สักเสกเลขยันต์ ทำดีทำได้ทุกวัน ความรักเกิดได้ทุกวินาที

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
คาดคะเนเอา ปลอกละ 50 บาท เชือกร่ม 50 บาท (ราคามาตรฐาน) รวมกันไป
ของรุ่นถักใหม่ กุฏิพักหลวงพ่อสำอางค์ เป็น M16 เส้นละ 500 บาท ราคาเมื่อปีที่แล้ว

ออฟไลน์ golf f1

• สัตตมะ
  • **
ผมขอถามอีกหน่อยเส้นนี้ทันหลวงปู่ไหม

ออฟไลน์ อาริงาโต

• -
  • สัตตมะ
  • **
  • -
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
    • -
ทดลองส่งภาพหลวงพ่อเปิ่นครับเพิ่งจะเป็นสมาชิกใหม่ครับ  ผมยังมีวัตถุมงคลอีกเพียบเลยครับ ทดลองส่งครับ ทั้งตะกรุด รูปหล่อ เหรียญ ลูกอม ร่นบูชาครูเกือบทุกรุ่นครับยังไงส่งข้อความมาได้นะครับ
“ มา มะ  ปะริภุญชันตุ  จะมหาภูตา  อาคัจฉายะ  อาคัจฉามิ  เอหิมะมะ  มามา ”