ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้รู้เรื่องยันต์เสือ และ หนุมาน ครับ  (อ่าน 2858 ครั้ง)

ออฟไลน์ จ๊ะจ๋า

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ถ้าเราได้ยันต์เสือ และหนุมานมาแล้ว ตอนที่สักนี้ หลวงพี่ท่านจะใส่คาถาหัวใจเสือ หรือหนุมานไปเลยหรือเปล่าครับ หรือต้องมาลงเพิ่ม พอดีสงสัยครับ  และถามอีกนิดครับ ถ้ายันต์เสือและหนุมาน ที่ได้ไป ไม่มีการใส่หัวใจเสื้อและหัวใจหนุมาน ยันต์ตัวที่ได้ไปจะมีพุทธคุณไปในทางใดครับ ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ถ้าท่านให้ก็คือว่าสักใส่หัวใจให้เรยครับผม
คือมีอาการครบสามสิบสอง ใส่ธาตุให้เสร็จสรรพ
ส่วนถ้าไม่ใส่รุป ผมว่าก็น่าจะเป็นเหมือนรูปธรรมดาอะครับ
อย่างที่เค้าสักแทตทูกัน
เว้นเสียแต่ว่า อาจารย์ที่สักไม่ได้ใส่หัวใจหนุมานและเสือไป
แต่ลงอักขระที่ดีทางเมตตาแทน ก็อาจจะดีทางเมตตาได้ครับ แต่
จะไม่มีอาการที่เรียกว่าของขึ้น เพราะว่าไม่มีอาการ 32 ครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
บางยันต์ก็ขึ้นได้อ่ะครับ เคยถามหลวงพี่แป๊ว มาครับ ท่านว่า ยันต์แม่ทัพก็ขึ้นได้  :075:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
อ่าครับช่ายคับ ยันต์แม่ทัพผมก็เคยได้ยินมาว่า สักแล้วของขึ้นได้เหมือนกัน
แต่ยังไม่เคยเห็นคนขึ้นแม่ทัพเลยครับ แหะๆ อยากเห็นเป็นบุญตาซักครั้งเหมือนกัน :011:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
อ่าครับช่ายคับ ยันต์แม่ทัพผมก็เคยได้ยินมาว่า สักแล้วของขึ้นได้เหมือนกัน
แต่ยังไม่เคยเห็นคนขึ้นแม่ทัพเลยครับ แหะๆ อยากเห็นเป็นบุญตาซักครั้งเหมือนกัน :011:
ผมเคยเห็นแต่นานมาแล้วอ่ะครับ ไม่ธรรมดาอยู่ :003:

ออฟไลน์ N!c

• สัตตมะ
  • **
หลวงพี่แป๊วเคยบอกไว้วส่า ยันต์แม่ทัพก้ขึ้นได้ครับ...

ออฟไลน์ ลูกชายพ่อสังวรณ์

• สัตตมะ
  • **
  • พุททังกันตัง
    • MSN Messenger - pom_146@hotmail.com
    • อีเมล
ถูกต้องเลยครับ  ต้องมีหัวใจ และที่ขาดไม่ได้คือ  ธาตุ4 น้ำดินไฟลมนะมะพะทะ
อาการ32เวลาท่านสักไปท่านก็จะชักสูตรยันต์อาการ32ต้องมีอยู่แล้วครับ
ไม่งั้นไม่ครบ32เดี๋ยวไม่สมประกอบ  555+
เกิด แก่ เจ็บ ตาย มันเป็นเรื่องธรรมดา
ยากดีมีจนก็แล้วแต่กรรมที่ทำมา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ผมเคยเห็นแต่นานมาแล้วอ่ะครับ ไม่ธรรมดาอยู่ :003:

อยากเหนมั่งจัง  :075: