ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาม สายตรง และท่านผู้รู้ / เหรียญรุ่นแรก ปี 19  (อ่าน 2721 ครั้ง)

ออฟไลน์ เสี่ยโก้

• ทุติยะ
  • **

ไม่ทราบแท้หรือไม่ครับ

ออฟไลน์ mangdos

• ตติยะ
รูปมันเอียง ดูยาก

ออฟไลน์ จ๊ะจ๋า

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ด้วยความเคารพครับ ผมไม่ใช่เซีอน โดยส่วนตัวดูไม่ดีครับ รอท่านอื่นนะครับ :075:

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
ภาพทีแนบมาไม่ทราบแหล่ง ขอพระอภัยมณี ด้วย

ออฟไลน์ kkk

• สัตตมะ
  • **

ไม่ทราบแท้หรือไม่ครับ

จากในภาพแล้วไม่น่าจะดีครับ  :050:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ไม่ค่อยสวย  :075:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
 :004: ขอตอบแบบง่ายๆ ครับ ไม่รู้ 5555+

ออฟไลน์ N!c

• สัตตมะ
  • **
ผมว่ามันแปลกๆอยู่นะครับ....ฟันธงของปลอม เอามาให้ผมเถอะ....ล้อลเนครับ อันนี้ไม่ชัวร์

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ไม่กล้าตีอ่ะครับ รอลุงอเมซิ่งมาฟันทิ้งดีฝ่า  :002:

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
ดูจากภาพ ถึงแม้จะถ่ายภาพในมุมเฉียง แต่ภาพโดยรวมแล้วดูดีครับ อีกอย่างหนึ่งเหรียญด้านหลังดูแล้วมันบวมๆก็เนื่องมาจากมุมหักของแสงครับมันเลยดูอูมๆ เป็นความคิดเห็นที่มองจากภาพสองมิติ  ไปนั่น
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
ความเห็นส่วนตัวนะครับเพราะภาพดูยากมาก  ลำพังดูเหรียญจริงๆยังต้องตะแคงแล้วตะแคงอีก  ดูทั้งขอบ  ส่องกล้องสารพัด  ภาพนี้จริงๆแล้วผมเคยเห็นอยู่ในเวปขายพระเครื่องแห่งหนึ่ง    โดยส่วนตัวดูว่าดีครับ  เพราะด้านหลังขอบลึกดีครับ  ถ้ายังไงลองถ่ายภาพชัดๆมาดูอีกทีนะครับ   

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
19 ถ้าสายเล่นซื้อหาเขาจะเล่นราคาดี แต่ที่แนะนำคือ เล่นตะกรุด กับสักยันต์ท่านครับจะดีและไช่สุด 19 ปลอมเยอะจนคนพื้นที่ยังขยาดเลย
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ เสี่ยโก้

• ทุติยะ
  • **
ขอบคุณ สำหรับทุกคำ แนะนำครับผม    :054:

ออฟไลน์ -'๑'- C a e S a R -'๑'-

• ปัญจมะ
  • << เซียน หรือ เกรียน >>
เห็นด้วยกับท่านหอมเชียงคับ  :015: 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิ.ย. 2551, 12:07:57 โดย -'๑'- C a e S a R -'๑'- »
ศิ ษ ย์ เ ท พ เ จ้ า ... แ ห่ ง ลุ่ ม น้ำ น ค ร ชั ย ศ รี ! ! 

B e l i e v e  i n  o n l y  t o  h e l p  u s

B e c a u s e   B e l i e v e   i n  t o  o n l y   c a u s e  m i r a c l e .